Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 129 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_ProPlus2019R_Retail Error code: Online key
The key is blocked
Key: N7TBY--66Q2Y

Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Error code: Online key
The key is blocked
Key: 6N6RJ--V232T

Office16_ProPlusMSDNR_Retail Error code: 0xC004C008
Key: KQ2ND--VQW92; DXT6N--JQK7C
The key is blocked

Sửa lần cuối:

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cần có quy chế sử dụng key Share đã khó thì đọc key cần khó hơn. Chứ ai cũng có thể thấy thì kichs hoạt và mục đích hỗ trợ trở nên vô nghĩa
Share key mà ko cần yêu cầu gì thì là do chủ key thích share, có thể các bạn nào cần nhanh thì có thể lấy, ko nhất thiết phải có quy chế. Mục đích hỗ trợ là khi member ko biết dùng key.

MinhGiang

Rìu Vàng
Share key mà ko cần yêu cầu gì thì là do chủ key thích share, có thể các bạn nào cần nhanh thì có thể lấy, ko nhất thiết phải có quy chế. Mục đích hỗ trợ là khi member ko biết dùng key.
OK bạn! Nếu vậy thì cho mình xin lỗi!

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Share key và phá key nó song hành. Đề nghị mod @cuocsong6so cần có thấy đổi để những người thực sự cần có thể tiếp cận key mà những mạnh thường quân đã share lên. Tôi thấy nhiều người cài đi rồi cài lại rồi lên đây chộp cơ hội làm cho thời gian tồn tại của của key (nhất là office2019) bằng 0!
Ranh giới giữa việc thực sự dùng key và phá key nó ko rõ ràng, rất khó để biết được cá nhân nào phá key và dùng key. Cảm ơn bạn đã đưa ra ý kiến, nhưng việc này mình thấy ko cần thiết phải có quy chế. Quy chế quá nhiều, một member mới tham gia muốn lấy key thì biết làm thế nào?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Cần có quy chế sử dụng key Share đã khó thì đọc key cần khó hơn. Chứ ai cũng có thể thấy thì kichs hoạt và mục đích hỗ trợ trở nên vô nghĩa
Nên mới ra đời 3 topic kích hoạt qua teamviewer đó bạn! ít ra thì các support vẫn còn key riêng để kích hoạt có chọn lọc cho người cần.

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Share key và phá key nó song hành. Đề nghị mod @cuocsong6so cần có thấy đổi để những người thực sự cần có thể tiếp cận key mà những mạnh thường quân đã share lên. Tôi thấy nhiều người cài đi rồi cài lại rồi lên đây chộp cơ hội làm cho thời gian tồn tại của của key (nhất là office2019) bằng 0!
Một vấn đề nữa ở chỗ: key có phải được share độc quyền ở đây đâu bạn ơi? Bạn cứ GG là biết, kết quả GG cập nhật có thể chậm nhưng để vài hôm sẽ thấy kỹ.
P/S: Trường hợp bạn nói sẽ ứng đúng với trường hợp người kích hoạt dùng key riêng giúp đỡ cho người cần! Share public không thể cấm được.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
BẠN NHANH NHANH đăng ký gia nhập BQT đi , LÀM MOD rồi tự XỬ ko phải đề nghị chờ MOD giải quyết nó lâu

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhờ các bạn share giúp key cho Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Xin cảm ơn!
có key VL thôi , nếu bạn cần active thì sang topic hổ trợ kích hoạt post bài , sẽ có người giúp . Key retail thì chịu khó hóng các bác public , chứ share thì hiện nay hầu như là ko