Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 122 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
xem giup mình có active phone không bạn
Tôi cũng ko biết , vì bạn hỏi key VL thì tôi gởi key VL , còn cái mã lỗi trên thì tôi chưa biết
Key đó là key kích hoạt online ko cần by phone
=========
Nếu bạn ko kích hoạt được thì sang topic hổ trợ active post bài nhờ trợ giúp

Sửa lần cuối:

cunho123

Búa Gỗ
Tôi cũng ko biết , vì bạn hỏi key VL thì tôi gởi key VL , còn cái mã lỗi trên thì tôi chưa biết
kich hoạt online qua phone cũng báo thành công và khởi động lại thì vẫn chưa kích hoạt được. chưa biết lý do luôn bạn ơi

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
kich hoạt online qua phone cũng báo thành công và khởi động lại thì vẫn chưa kích hoạt được. chưa biết lý do luôn bạn ơi
Bạn chạy lệnh này trong cmd(amin) rồi đăng lên xem
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14"
cscript //nologo ospp.vbs /dstatus > inf.txt
start inf.txt
@

cunho123

Búa Gỗ
=========
Nếu bạn ko kích hoạt được thì sang topic hổ trợ active post bài nhờ trợ giúp
Bạn chạy lệnh này trong cmd(amin) rồi đăng lên xem
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14"
cscript //nologo ospp.vbs /dstatus > inf.txt
start inf.txt
@
Cảm ơn 2 bạn nhiều. Mình nhập kich hoạt phone lần 2 mới được, nhập CID ở step 2 và nhập CID ở step 3 lần 2 mới được. cũng không hiểu sao. tạo bừa 1 file gì đó trong word. rồi save lại cái nó được luôn...hehe cảm ơn các bạn rất nhiều

ndl70116

Gà con
Em Xin Chào mọi người!

các bác cho em xin 1 key office 2016 Pro retail & win 7 home premium. Máy em hết hạn 30 ngày dùng thử rồi ạ

Em cảm ơn mọi người trước!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em Xin Chào mọi người!

các bác cho em xin 1 key office 2016 Pro retail & win 7 home premium. Máy em hết hạn 30 ngày dùng thử rồi ạ

Em cảm ơn mọi người trước!
Bạn có thể post bài nhờ trợ giúp ở các topic hổ trợ qua teamview , tôi sẽ giúp qua teamview . Bởi vì tôi ko share key

baogia2010

Rìu Chiến Bạc