Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 114 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Professional Retail (Error code: 0xC004C008)
Key: GBYNK--F6YP6; GR2XN--WFG6T; JGWVN--BBH26; N3B9M--FM49G; N7MCY--BP2KG; NMMCH--C3726

Office 2010 RTM_ProPlus_Retail (Error code: Online Key)
Key: FDXG4--XY6J4; V6GMX--RC9Y9

Office 2010 RTM_StandardMSDN_Retail (Error code: Online Key)
Key: 26PRC--D29T2

Win 10 RTM Professional Retail (Error code: Online Key)
Key: 6DGJH--QDBP6

Sửa lần cuối:

turki

Rìu Chiến Bạc
Xin các bạn key office 2013 standard vl.
Cảm ơn các bạn nhiều.

Go Here

Member participation AlphaOmega@

Key: K9HNF-XXXXX-XXXXX-XXXXX-8B3BG
Description: Office15_StandardVL_MAK
Sub type: X18-33252
Remaining: 108
Time: 3/29/2020 2:03:11 AM (GMT+7)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bạn inbox tôi xem thử

Cũng với vụ active cho Win 7 này mà bên topic kia tôi cũng ráng làm cho tới bến. Không biết khi mình cài trên máy ảo rồi kích hoạt thấy dễ dàng quá, nếu cài trên máy thật thì nó ra sao? Bạn đã giúp được cho bạn ấy chưa bạn?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cũng với vụ active cho Win 7 này mà bên topic kia tôi cũng ráng làm cho tới bến. Không biết khi mình cài trên máy ảo rồi kích hoạt thấy dễ dàng quá, nếu cài trên máy thật thì nó ra sao? Bạn đã giúp được cho bạn ấy chưa bạn?
Đã kích hoạt được rồi đó , do phía dưới post của tôi member có reply lời cảm ơn , vì vậy mà tôi ko sửa bài viết đó bác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đã kích hoạt được rồi đó , do phía dưới post của tôi member có reply lời cảm ơn , vì vậy mà tôi ko sửa bài viết đó bác

Nhiều khi gặp mấy bạn như vậy làm mình cũng nản lòng, may là còn các bạn tốt khác nên còn có động lực để tham gia hổ trợ phải không bạn?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ae giúp hộ key office pro 2019 retail với. Thank all.
Bạn có thể đăng bài nhờ lên 2 topic kích hoạt này, sẽ có supporter giúp bạn. Chú ý đăng đúng mẫu, đúng nội quy box HĐH!