Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 111 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu là bản VL thì key .... 7H367 còn Online hay sao đấy. Nhân tiện hỏi bác @sec0 có Tool check key nào cho em xin với nhé.
tool của khoatoantin , tôi có post 1 topic mà giờ ko biết nó chìm ở đáy bắc băng dương hay là đại tây dương cũng ko rõ
Tool vừa check vừa get cid

Gu gồ với từ khóa khoatoantin nào.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Các bác cho em xin key key office proplus 2019 Reatail với, các key trên die rồi ạ.

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Like và chích dẫn bị nhắc nhở là sparm? Mình không hiểu lắm? Thích cũng bị cấm là sao nhỉ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Like và chích dẫn bị nhắc nhở là sparm? Mình không hiểu lắm? Thích cũng bị cấm là sao nhỉ?
Clone nhiều nick rồi tự like cho nhau đó là phạm quy , có thể bị ban hàng loạt nick . Còn việc nhiều nick clone lần lượt vào bình luận và like cho 1 bài viết cũng là phạm quy cũng dẫn đến bị ban nick hàng loạt.

Thành viên có quyền reg nhiều nick , sinh hoạt với bất kỳ nick nào cũng được nhưng hãy nhớ là đừng dính vào các trường hợp nêu trên

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
@Ha Minh Giang
Bạn chú ý lần tới post key phải đặt vào thẻ hide nhé, với lại không post lại key đã được đăng bởi thành viên khác, mà có thể dẫn link tới bài đó thôi!
Cám ơn bạn, mình làm thử lại cho Office16 ProjectProR_Retail bên trên như vậy được không bạn? Nếu không được bạn xóa giùm nhé

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Cám ơn bạn, mình làm thử lại cho Office16 ProjectProR_Retail bên trên như vậy được không bạn? Nếu không được bạn xóa giùm nhé
bạn dẫn link, rồi kèm check, không được trích key ra nhé.
Ví dụ:
===================================================
Key: B6MYJ-HXMT3 còn lượt get web nè mọi người.
Description: Office16_ProjectProR_Retail
Sub type: X19-99817
Error code: 0xC004C008
Time: 3/27/2020 7:53:06 PM (GMT+7)