This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cám ơn nhiều, key hết lượt!
Thật tiếc vì bạn không tiếp tục ở lại cho đến khi cuộc trao đổi kết thúc. Chìa khoá đã về 0 lúc chiều nay. Nếu bạn thích bản Office ổn định, tôi khuyên bạn nên gỡ bỏ và cài lại Retail.

naroto

Thành viên BQT
hiện tại office cài bản nào active by phone được vậy mọi người
Nếu bạn thích tự làm, cài 2016 Pro Plus Retail và đi đến bài này làm theo hướng dẫn.
Nếu bạn cần nhờ hỗ trợ, cài bản cao nhất mà máy bạn đáp ứng được, ví dụ 2021 Pro Plus Retail 2019 Pro Plus Retail. Đi đến các topic nhận giúp kích hoạt rồi đăng bài nhờ nhé.

naroto

Thành viên BQT
Cho e xin 1key win 10 ltsc 2019 với 1 key office 2019 pro plus vl với ạ. Em cảm ơn
Với LTSC 2019 bạn nên dùng MAS kích hoạt digital, tiện cho lần sau cài lại tự nhận bản quyền.
Với Office 2019 VL hiện tại chỉ có key riêng tư, bạn chỉ có thể nhờ kích hoạt qua "remote control".

xmanvu

Gà con
cảm ơn bạn. Giờ thấy active vất vả hơn ngày xưa quá.

naroto

Thành viên BQT
cảm ơn bạn. Giờ thấy active vất vả hơn ngày xưa quá.
Sao lại khó, bạn muốn tự làm, có topic hướng dẫn tự làm, có topic chia sẻ key.
Muốn giúp kích hoạt, có topic nhận giúp kích hoạt.
Trừ khi bạn không chọn, chứ chọn phương án nào bạn đều kích hoạt thành công Office của mình.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Win 10 RTM Education Retail phone 09/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2021 RTM ServerStandard Retail: Online Key 09/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2021 RTM ServerDatacenter;AzureStackHCIAddOn2021 Retail: Online Key 09/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail: Online Key 09/06/2022 (GMT+7)

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail: Online Key 09/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail: Online Key 09/06/2022 (GMT+7)

Windows Server 2016 RTM ServerDatacenter Retail: Online Key 09/06/2022 (GMT+7)

Sửa lần cuối: