Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1012 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Lalika26

Búa Gỗ
Cái này do bản của bạn là Retail, cái key thì là Volume MAK, bạn có chìa nhưng tra nhầm ổ rồi.
Gỡ bản Retail ra và cài lại bản Volume MAK nhé!
Như có nói ở trên, do mình chỉ cài mình excel thôi, có cách nào convert hoặc link install mình excel bản MAK để kích hoạt không bạn nhỉ? Mình cảm ơn!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nếu được nhờ gửi giúp link down bản cài, Cảm ơn đã hỗ trợ!
Đây qua đây tải, nhớ tắt AV trước khi chạy tool, chọn off 13 volume đó bỏ tích hết chỉ tích ex thôi

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone - 2/06/2022
Error code: 0xC004C060

Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone - 2/06/2022
Error code: 0xC004C060

Sửa lần cuối:

JWonderchild

Rìu Vàng
visio và project tìm khó thật, tới khi tìm ra thì key đã tèo rồi :(
Bạn chờ vài ngày đi, nếu máy chưa từng cài thì khi dùng key retail (không kích hoạt được) vào MS sẽ cho 30 ngày trial. 30 ngày trial đó theo kinh nghiệm mình thấy chắc chắn bạn sẽ tìm được key Retail nếu thường xuyên vào diễn đàn. Ngoài ra giờ này bạn mới đi tìm key thì rất khó còn sống, key retail mấy bữa nay mình chưa thấy share.

Mình học ở trường cần cái này để làm dự án và mình có đủ key cho cả 6 người nhóm mình :))