Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
I NEED OFFICE 2019 PRO PLUS MSDNR RETAIL WORKING KEY PLEASE
Regularly follow the topic

Nounou

Búa Đá
[QUOTE = "jablonec, post: 127068, member: 47477"]
[SPOILER = "Office16_HomeStudentR_Retail"] No quote [/ SPOILER]

[SPOILER = "Office 2016 Standart VL get good web"] No quote [/ SPOILER]

[SPOILER = "Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail"] No quote [/ SPOILER]
[/ QUOTE]
================================================== ==
Key: 3HWNW-9D6K8-KYTP9-V8CKY-3GQ2T
================================================== ==
Office 2019, Office19ProPlus2019MSDNR_Retail edition
Partial Product Key: 3GQ2T
Cấu hình máy phục vụ xác định mà đã xác định các product đã được đóng

bombo007

Búa Gỗ Đôi
help me.... em đang cần cài office 2013 mà ko có key ai giúp em 1 vé :((

love2learnonline

Rìu Sắt
Chào các bác! bác nào có key online: Windows 10 Enterprise LTSC 2019 cho em xin với ak?
Em vừa bị màn hình xanh bản win 10 enterprise LTSB, cố gắng khôi phục mà không được. Em vừa cài mới bản LTSC 2019 thấy rất mượt và nhỏ gọn. Cảm ơn các bác trước! (Hy vọng là có key online, em có thể tự gọi CID nhưng... bây giờ lười quá rùi... :) )
P/S: Các bác có thể vui lòng inbox cho em thì càng tốt ak) )

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Chào các bác! bác nào có key online: Windows 10 Enterprise LTSC 2019 cho em xin với ak?
Em vừa bị màn hình xanh bản win 10 enterprise LTSB, cố gắng khôi phục mà không được. Em vừa cài mới bản LTSC 2019 thấy rất mượt và nhỏ gọn. Cảm ơn các bác trước! (Hy vọng là có key online, em có thể tự gọi CID nhưng... bây giờ lười quá rùi... :) )
P/S: Các bác có thể vui lòng inbox cho em thì càng tốt ak) )
bác dinhchungcm vừa hỗ trợ mình xong, dùng key 19 năm thôi :). Quá đủ để xài roài.