Chia sẻ - Tổng hợp các Template Premium dành cho Powerpoint (cập nhật hàng ngày) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tổng hợp các Template Premium dành cho Powerpoint (cập nhật hàng ngày)

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Xin chào các bạn!

Mỗi lần getlink hộ các bạn mình đều giữ lại các file mình đã get, sau đó sẽ upload lại lên đây để cho những bạn nào cần có thể sử dụng. Như mọi lần, link mình sẽ để bên dưới.

Link tải: Link OneDrive nhé, do mấy nay mình gặp trục trặc với google drive không up lên đấy được.

----

Link tải: Do google drive của mình hết dung lượng rồi nên các bạn dùng tạm OneDrive:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn gộp lại 2 phần trước vào chung topic này luôn, để mình xóa bỏ 2 phần kia, chứ lập nhiều pic quá rối box, khó theo dõi cho thành viên và khó cho bạn quản lý. Còn nếu không gộp được thì bạn đưa link 2 phần trước lên đây để mình gộp giùm cho. Rồi từ sau bạn chỉ việc update thêm các phần vào topic này với tính năng sửa bài viết.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bạn gộp lại 2 phần trước vào chung topic này luôn, để mình xóa bỏ 2 phần kia, chứ lập nhiều pic quá rối box, khó theo dõi cho thành viên và khó cho bạn quản lý. Còn nếu không gộp được thì bạn đưa link 2 phần trước lên đây để mình gộp giùm cho. Rồi từ sau bạn chỉ việc update thêm các phần vào topic này với tính năng sửa bài viết.
Bạn gộp giúp mình nha:
1. https://vn-z.vn/threads/31-template-powerpoint-premium-danh-cho-thuyet-trinh.18000/

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Nếu sửa tittle được thì giúp mình sửa thành: Tổng hợp các template premium dành cho Powerpoint.
Sau này mình sẽ chỉ duy trì update trên topic này

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nếu sửa tittle được thì giúp mình sửa thành: Tổng hợp các template premium dành cho Powerpoint.
Sau này mình sẽ chỉ duy trì update trên topic này

OK cảm ơn bạn! Mình đã gộp lại cho bạn và sửa lại tên theo như ý của bạn :) Bạn xem cần chỉnh gì không? Phần tiêu đề thì nếu cần thêm gì thì để mình giúp, còn nội dung thì bạn có thể tự sửa nhé ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!