Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Autodesk AutoCAD 2000-2024 - Thiết kế đồ họa kỹ thuật 2D/3D! | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Autodesk AutoCAD 2000-2024 - Thiết kế đồ họa kỹ thuật 2D/3D!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Em có tắt rồi, tải trên điện thoại nó cũng hiện như thế.:(

Link mới cho bạn bạn thử xem sao, chứ mình tải link cũ hoàn toàn bình thường.
Tắt AV ko đc bạn có thể thử dùng trình duyệt web khác...

NHTuan

Gà con
Bạn cho mình xin bản 2018 với, cảm ơn bạn nhiều nhé!!

minhminh87

Búa Đá
đã hộp, mình được người nhờ cài bạn cho mình bản nào ko cần tắt internet dễ dùng nhé chủ yếu để xem thôi. có repack ko cần tắt antivirus càng tốt. mình dùng norton sercurty hoặc symantec endpoint :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đã hộp, mình được người nhờ cài bạn cho mình bản nào ko cần tắt internet dễ dùng nhé chủ yếu để xem thôi. có repack ko cần tắt antivirus càng tốt. mình dùng norton sercurty hoặc symantec endpoint :)

Đã trả lời cho bạn trong hộp thư tin nhắn cá nhân rồi nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
dùng cad 2013 từ bao năm nay, k biết 2022 nó hiện đại như thế nào nữa đây, vẽ bằng giọng nói chăng :))

Nhiều công cụ tân tiến hơn rồi bạn, tuy nhiên quan trọng mình dùng quen là đc, đáp ứng nhu cầu công việc. Như mình đây Office vẫn dùng 2003 :D Ko quan trọng lắm đâu bạn ạ :D