Thiết kế & Đồ họa - [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới | Page 25 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa [Tổng hợp] Adobe Photoshop 5.0, 6.0, 7.0, 8.0 (CS), 9.0 (CS2), 10.0 (CS3) - Ứng dụng chỉnh sửa ảnh số 1 thế giới

Bản 24.7 báo hết thời gian dùng thử giờ bắt mua 20 USD/ tháng.
Cái này chưa có thuốc hả ad ơi?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bản 24.7 báo hết thời gian dùng thử giờ bắt mua 20 USD/ tháng.
Cái này chưa có thuốc hả ad ơi?

Cơ bản các bản của Photoshop mình gửi đã là bản repack, chỉ việc cài vào và dùng full thôi.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Em đang dùng bản của ad đấy ạ, không hiểu sao hôm nay báo vậy hết hạn và đòi mua trên Creative Cloud huhu

Gỡ ra cài lại và dùng thử bản bên này xem sao bạn?

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
Các bạn ơi cho mình xin link bộ cài, patch cài đè hoặc thuốc của Adobe Lightroom 12.4 (hoặc 12.5) với ạ. Mình cảm ơn các bạn rất nhiều (mình đã google mà không ra ạ)