Thiết kế & Đồ họa - Tổng hợp Adobe CC 2020 (Windows) Pre-Active | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Tổng hợp Adobe CC 2020 (Windows) Pre-Active

nam90hvhc

Búa Gỗ
Bản này bắt buộc phải cài creative cloud, mỗi lần mở pts lên nó load nhiều vãi =.='

thanh2412

Búa Đá
Mình xài thấy okay bạn nhé.

mình gặp cái lỗi là mở lên chạy khoảng tầm 1 phút là nó tự tắt, kiểm tra bằng taskmanager thấy nó vẫn chạy nền thêm khoảng 30s nữa rồi tịt hẳn, mình xài cả 3 cái animate, photoshop và premier đều bị lỗi như vậy, bác có bị thế ko ?

yamaha711

Gà con
Chào cả nhà!

Hôm qua, Adobe đã phát hành phiên bản năm 2020 cho các con cưng của mình trên phiên bản Windows (MacOS thì hiện tại chưa có thông tin bản cài đặt cụ thể). Mình xin tổng hợp lại các phần mềm hay dùng như sau:

• Adobe After Effects 2020 v17.0.0.555
  • Adobe Animate 2020 v20.0.0.17400
  • Adobe Audition 2020 v13.0.0.519
  • Adobe Bridge 2020 v10.0.0.124
  • Adobe Character Animator 2020 v3.0.0.276
  • Adobe Illustrator 2020 v24.0.0.328 (x64)
  • Adobe Lightroom Classic 2020 v9.0.0.10
  • Adobe Media Encoder 2020 v14.0.0.556
  • Adobe Photoshop 2020 v21.0.0.37
  • Adobe Prelude 2020 v9.0.0.415
  • Adobe Premiere Pro 2020 v14.0.0.571

adobe-illustrator-cc-2020-win-thiet-ke-hinh-anh-chuyen-nghiep.png

adobe-character-animator-cc-2020-lam-phim-hoat-hinh-chuyen-nghiep.png

Khi tải về các bạn chỉ việc cài đặt và không cần phải Cr@ck, phần mềm tự động kích hoạt (pre-active) hết nhé cả nhà. Mình cũng đã trải nghiệm, xài khá phê :p

Trang chủ:
Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote
Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong.
Cám ơn bạn

vltkmzz

Gà con
mình cần làm 2 mẫu baner facebook cho ctv bán hàng online có bác nào làm inbox giúp với. mình cần 2 mẫu 2 file pts để mỗi lần sửa sđt tên các kiểu mình tự thay. xin cảm ơn. zalo mình ( 0338 sáu một sáu 333)

evanscliff

Gà con
cảm ơn bác nhiều . Đagn đau đầu tìm cách Cr@ck bộ này

ansos123

Rìu Bạc
bộ này tải về dùng khá ok, mỗi tội thằng Adobe Creative Cloud bị lỗi ko gỡ được khi muốn remove tất cả

TN NL

Gà con
Mình cài đặt như hướng dẫn rồi, nhưng khi mở lên load vài giây thì tự outo_O

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Cảm one bác chủ nhiều, để mình tải về dùng thử mới được...

meoneo

Gà con
Chủ thớt ơi, em tìm mãi k ra chỗ down là sao chủ thớt. Thông cảm em mới vào đây lần đầu !