Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại! | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp 300 game chơi bằng phần mềm giả lập game 4 nút huyền thoại!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
chơi không được trò nào hết bạn ơi

Để chơi được game này máy bạn cần cài phần mềm giả lập NES trên PC, như VirtuaNES hay RockNES X. Sau khi cài xong bạn mở phần mềm lên, chọn file -> open -> tìm đến file NES trong folder ROM là được. Nếu sau khi mở lên được rồi, chọn trò chơi mà bị thoát ra thì bạn thử cài phần mềm còn lại so với phần mềm giả lập NES bạn đang cài. Ví dụ như bạn đang dùng VirtuaNES bị lỗi thì cài cái RockNES X (và ngược lại). Nếu vẫn lỗi nữa thì bạn thông báo tiếp cho mình. Vì hiện tại mình dùng RockNES X thì ổn, còn cái VirtuaNES thì bị lỗi, nên mình biết đường khuyên bạn như thế

sonxoan

Gà con
Có bị lag chậm không nhỉ, giờ cũng nhiều máy chơi game cầm tay nhỏ gọn có mấy game này

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có bị lag chậm không nhỉ, giờ cũng nhiều máy chơi game cầm tay nhỏ gọn có mấy game này

Chơi nét căng bạn nhé, kể cả máy tính cấu hình yếu, tuy nhiên bạn cần phải chơi tay cầm mới dễ chơi, chứ chơi bằng bàn phím khá khó thao tác và chuyển động.

haolong

Gà con
Quá tuyệt vời giờ em có thể dùng 4 nút rồi xin đc cảm ơn bác

vanthong1510

Gà con
Cảm ơn bạn.nình rất thích những trò chơi này.
kỷ niệm mãi không quên.
Chúc bạn nhiều sức khỏe.
Thân!

Thaole

Gà con
giờ chơi lại cảm giác ko còn như xưa, huhu, thấy nó cứ nhạt nhạt,

Ducquynh

Gà con
Cái trò mà có 2 thằng xanh đỏ, chọc chọc con dao, lúc chết quỳ xuống xong nằm úp tên là gì vậy các bạn?
Tôi cũng hiểu bạn định hỏi game gì, tôi không nhớ nhưng đọc câu hỏi của bạn mà buồn cười quá