Công cụ Internet  TomVPN Pro - Miễn phí ẩn danh với tốc độ cao và bảo mật

Hamano Kaito
TomVPN sẽ giúp bạn ẩn danh và bảo mật khi trực tuyến trên mạng với các máy chủ hiện có của hãng. Bạn chỉ cần nhấn chuột vào vùng mà bạn muốn là bạn có thể fake IP đến nơi đó. Với TomVPN bạn sẽ được trải nghiệm mạng ẩn nhanh hơn và an toàn hơn, đồng thời đây chắn chắn sẽ là một dịch vụ mà bạn sẽ hài lòng nhất.

Ứng dụng hỗ trợ 3 nền tảng OS là:
Windows | Android | macOS

Khi sử dụng TomVPN bạn sẽ được vượt qua các giới hạn kiểm duyệt nội dụng và cũng đồng thời có quyền truy cập không giới hạn và các nội dung video, nhạc, mạng xã hội,...từ khắp nơi trên thế giới với tốc độ nhanh nhất. Điều đầu tiên mà hãng quan tâm đến người dùng là tập trung vào chất lượng. Nhưng cái chính yếu là không chỉ cải thiện chất lượng cao mà còn không thu bất kỳ khoản phí nào cả.

Những điều mà TomVPN Pro có thể làm cho bạn:
Không giới hạn số thiết bị kết nối
: Chỉ cần qua vài bước đăng ký là bạn có thể dùng tài khoản đó truy cập vào các thiết bị mà bạn muốn
Truy cập không bị hạn chế: Bạn có thể truy cập vào nội dung mà bạn thích bất cứ lúc nào như Youtube, Facebook, Netflix,....lưu lượng truy cập của bạn sẽ được tiếp tục hỗ trợ đến nơi mà bạn cần
Sử dụng miễn phí: Cung cấp cho bạn nhiều quốc gia và khả năng sử dụng trên nhiều thiết bị, cũng như không bị giới hạn đây chính là những điều sẽ làm cho bạn cảm thấy thú vị về TomVPN Pro. Một ứng dụng VPN hoàn toàn Miễn Phí !
Riêng tư và an toàn: Bảo mật của bạn rất quan trọng đối với chúng tôi (hãng), kết nối bí mật và không làm rò rỉ dữ liệu của bạn.

Phần còn lại các bạn hãy vào trang chủ nha | https://www.tomvpn.com/
Link Download nằm bên trên hoặc | https://www.tomvpn.com/

Hiện tại thì Free nhưng sau này thì ko biết. Tốc độ kết nối đến các máy chủ nhanh duyệt mạng cũng nhanh​

Trả lời

addpaz0

Rìu Sắt Đôi
phần mềm này của HK hả bác? hiện tại mình dùng 1.1.1.1 ko biết có khác nhau gì ko ạ?! @@

akan92

Gà con
mình thắc mắc nếu các bạn muốn ẩn danh tại sao không dùng brave hoặc tor, vừa an toàn vừa bảo mật? (Mình chỉ thắc mắc anh em đừng ném đá :v )

Hamano Kaito

Moderator
mình thắc mắc nếu các bạn muốn ẩn danh tại sao không dùng brave hoặc tor, vừa an toàn vừa bảo mật? (Mình chỉ thắc mắc anh em đừng ném đá :v )
Brave theo mình biết là nó chỉ bảo mật chứ ko có ẩn danh. Tor mới gọi là ẩn danh + bảo mật
Dùng tor cũng thì được nhưng tùy vào từng người dùng thôi.
---
Với lại khi dùng tor bạn chỉ ẩn danh trên mỗi trình duyệt. Còn sử dụng VPN thì bạn có thể ẩn cho toàn bộ ứng dụng luôn

tuan77

Búa Gỗ
Đơn giản là vì Tor nó chậm :v Ae sử dụng VPN 90% là xem phim, thế mà dùng tor thì load từ sáng tới tối được 1 bộ phim để xem à =)))

Hamano Kaito

Moderator
Đơn giản là vì Tor nó chậm :v Ae sử dụng VPN 90% là xem phim, thế mà dùng tor thì load từ sáng tới tối được 1 bộ phim để xem à =)))
Giỡn bạn. Mình dùng tor load video vẫn ngon chán mà bạn, chỉ load khi xem stream thì hơi lag tí thôi

louislumos

Rìu Vàng Đôi
Đã tải về thử nhưng sao mình vào "pỏn húp" không được. :rolleyes:
Mình thì thấy cái iTop VPN nó tốt hơn, nhanh hơn, thiết kế gọn nhẹ hơn và đẹp hơn cái TomVPN này nữa. Nhưng mà cũng chính vì thế nên nó không có Free :p Chỉ cho dùng thử có 7 ngày à.