Hỏi/ Thắc mắc - Tốc độ download bị giảm dần | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tốc độ download bị giảm dần

Nobika390

Rìu Sắt
VNPT e gọi tổng đài rồi, đội đó nói ngày 10 sẽ khắc phục xong. Chúng nó nói đường cáp quang Viettel đi trên đất liền qua Trung Quốc nên ít bị ảnh hưởng, còn bọn khác đều đi đường biển nên phải đợi sửa.
Công nhận bọn VNPT này chắc chắn bóp băng thông quốc tế buổi tối, chơi game server qtế lag ức chế dã man mặc dù đã dùng gói 100M (trong khi KH mới đăng ký gói y hệt thì đc 150M)

kushypro

Búa Đá
Viettel ổn hơn hả các bác, mình đang dùng VNPT cũng ko thấy ổn lắm
Cũng ngang ngang nhau thôi bác ơi
nhà mình đang dùng gói 150Mbps của VNPT mà down trong nước tốc độ chưa được 1 nửa cam kết, nước ngoài ko dám down vì biết là ko down nổi.
bác thử gọi nhà mạng hoặc check speed test xem bởi vì em nâng cấp gói cước lên 2 lần mà nó đều chỉ là gói cũ kỹ thuật đến sét lại mới đc
VNPT e gọi tổng đài rồi, đội đó nói ngày 10 sẽ khắc phục xong. Chúng nó nói đường cáp quang Viettel đi trên đất liền qua Trung Quốc nên ít bị ảnh hưởng, còn bọn khác đều đi đường biển nên phải đợi sửa.
Công nhận bọn VNPT này chắc chắn bóp băng thông quốc tế buổi tối, chơi game server qtế lag ức chế dã man mặc dù đã dùng gói 100M (trong khi KH mới đăng ký gói y hệt thì đc 150M)
h có gói 210 k 150mb đó bác em chơi COD tối còn k connec được ban ngày thì lag thôi rồi

Nobika390

Rìu Sắt
Cũng ngang ngang nhau thôi bác ơi

bác thử gọi nhà mạng hoặc check speed test xem bởi vì em nâng cấp gói cước lên 2 lần mà nó đều chỉ là gói cũ kỹ thuật đến sét lại mới đc

h có gói 210 k 150mb đó bác em chơi COD tối còn k connec được ban ngày thì lag thôi rồi
COD mobile toàn đợi tầm 11r mới vào đc bạn ơi, mà chơi mạng VN cùi bắp ức chế, toàn bị lag hơn so với bọn nước ngoài, cmn bắn 1 lúc rồi mình mới biết hoặc mình kê tâm sẵn đạn éo dính @@