Giveaway  Tipard iPhone Transfer truyền dữ liệu iOS tốt nhất dành cho iPhone, iPad và iPod.

VNZ-NEWS
Tipard iPhone Transfer là một trong những ứng dụng Truyền tệp iOS tốt nhất cho những người sử dụng iPhone, iPad và iPod. Phần mềm đáp ứng tất cả các nhu cầu của bạn khi muốn di chuyển, quản lý và sao lưu dữ liệu trên iPhone, iPad và iPod.

Đây là một trong những sự lựa chọn tốt nếu bạn không muốn sử dụng iTunes để di chuyển và quản lý tệp tin trên thiết bị iOS của mình. Phần mềm này có thể thực hiện tất cả các công việc bạn cần thay thế cho iTunes. Nó có thể làm nhiều hơn iTunes và an toàn và dễ sử dụng hơn iTunes.

Để đảm bảo và không sợ mất dữ liệu của mình nếu thiết bị di động của bạn bị mất hoặc bị đánh cắp, bạn có thể đồng bộ hóa các tệp và thư mục của mình với máy tính của bạn. Tuy nhiên, việc sao lưu dữ liệu trên các thiết bị iOS không phải người dùng bình thường nào cũng thực hiện được.

Bạn có thể sử dụng Tipard iPhone Transfer để di chuyển dữ liệu giữa iPhone và máy tính của mình. Ứng dụng này không chỉ cho phép bạn di chuyển tập tin một cách nhanh chóng mà còn giúp bạn di chuyển chúng dễ dàng hơn.

Tipard iPhone Transfer là chương trình truyền dữ liệu tốt nhất cho người dùng iPhone/iPad/iPod. Nó đáp ứng mọi nhu cầu của bạn về chuyển, quản lý và sao lưu các tập tin trên iPhone/iPad/iPod.
Phần mềm này đang được nhà phát hành bán với giá 25 Euro/ 1 năm

• Sao chép nhạc/video/ảnh và các tập tin khác vào iPhone/iPad/iPod chỉ bằng một cú nhấp chuột
  • Chuyển ảnh/danh bạ/nhạc/video, v.v. từ iPhone/iPad/iPod sang máy tính
  • Truyền tệp trực tiếp giữa các thiết bị iOS
  • Nhập tập tin iPhone/iPad/iPod vào iTunes
Bạn có thể nhận miễn phí bản quyền phần mềm Tipard iPhone Transfer tại đây

Điền thông tin theo yêu cầu gồm : tên, email để nhận thông tin bản quyền

Điền thông tin để nhận bản quyền

Thông tin kích hoạt bản quyền trong email đăng ký. Bạn click vào link do nhà phát hành gửi và tiếp tục nhận thêm một email nữa.

Mã kích hoạt được gửi qua email

Tải về bộ cài phần mềm trong email và kích hoạt bằng key đi kèm.

Chúc các bạn vui vẻ

Trả lời