Hỏi/ Thắc mắc - Tin học A | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tin học A

Cho mình hỏi tin học A có khó ko? Mình bây giờ cũng lớn tuổi mà cty cần bằng tin học A. Xưa giờ mình ít tiếp xúc với máy tính nên không biết nó có khó không với dân newbie như mình. Với bạn nào biết giới thiệu mình mấy chỗ uy tín để học với

tronghoang8705

Búa Gỗ
Cho mình hỏi tin học A có khó ko? Mình bây giờ cũng lớn tuổi mà cty cần bằng tin học A. Xưa giờ mình ít tiếp xúc với máy tính nên không biết nó có khó không với dân newbie như mình. Với bạn nào biết giới thiệu mình mấy chỗ uy tín để học với
Bác biết vào đây viết bài thì tin học A quá dễ với bác rồi, chắc chắn là như vậy :D hihi

tranhuulong9x

Rìu Sắt
word , excel , pp cơ bản thì đâu có khó đâu ạ . sợ giờ học ko thuộc nổi và tư duy bài tập thôi

Trong Le

Rìu Vàng
bạn đang ở đâu?
Thi thật thì cũng lằn nhằng lắm.

lucbinh86

Rìu Sắt
Vấn đề là bạn ở đâu kìa?

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
nick mới còn đặt tên "oải cả chưởng". Mình đang ghét thằng này. Toàn xàm vô tri

p/s: Mới 9x thì cũng chưa già lắm đâu. 9x đầu mà con đang học code đây. Word, Excel có gì đâu. Quan trọng là bạn có muốn học hay không thôi.

bankhonggioi

Gà con
giờ hình như mấy bằng A,B,C không dùng nữa, giờ thi chứng chỉ Ứng dụng công nghệ thông tin cơ bản thì phải. Đăng ký một khóa ôn tập rồi thi thôi, cũng dễ qua.

Volvo1993

Búa Đá
Mua đi bác, năm 2015 thằng bạn mua chứng chỉ Tiếng Anh, chứng chỉ tin học mỗi cái 500k, giờ k biết giá cả sao cả?

bekutovnz

Búa Đá
nick mới còn đặt tên "oải cả chưởng". Mình đang ghét thằng này. Toàn xàm vô tri

p/s: Mới 9x thì cũng chưa già lắm đâu. 9x đầu mà con đang học code đây. Word, Excel có gì đâu. Quan trọng là bạn có muốn học hay không thôi.
Tưởng 6x 7x gì chứ 9x mà than như gần chết vậy {angry}{brick}