Tin Buồn - Vĩnh Biệt anh Nguyễn Mạnh Thắng ( Phi Long Phong Vân)

Administrator

Tin Buồn

Hôm nay mình mới nhận tin anh Nguyễn Mạnh Thắng ( Phi Long Phong Van) đã qua đời cách đây 3 tháng vì ung thư. (Bạn Phạm Thi một thành viên thân thiết với anh chia sẻ anh mất vì ung thư dạ dày.)

Anh Thắng tham gia sinh hoạt tại diễn đàn từ Dec 31, 2018. Tham gia quản lý tại khu vực Kích Hoạt Windows, Office Miễn phí.
Anh Thắng Sinh năm: 1978
Sinh thời ,anh sống và làm việc ở TpHCM, anh sử dụng tài khoản tại diễn đàn là Phi Long Phong Vân , tài khoản Fb là Tiêu Hồn Tử
Tên thật của anh là Nguyễn Mạnh Thắng.

https://vn-z.vn/members/phi-long-phong-van.48854/

Anh Thắng có nhiều đóng góp xây dựng diễn đàn Vn-Zoom, đã giúp đỡ rất nhiều thành viên diễn đàn có cơ hội sử dụng , trải nghiệm Windows, Office, cũng như chia sẻ nhiều kiến thức công nghệ tin học với tất cả mọi người.
Do mọi thông tin của anh đều được bảo mật riêng tư nên BQT không nắm được thông tin cũng như gửi được lời chia buồn đến gia đình. Bạn Phạm Thi tìm mãi mới thấy một tấm hình nhỏ của anh.

Phim lễ tang Anh Nguyễn Mạnh Thắng

Xin Vĩnh Biệt Anh.

R.I.P Rest In Peace !

Trả lời

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Mình xem Clip lễ tang của anh trên Youtube. Thật buồn khi một người đây nhiệt tình, luôn vì mọi người, giúp đỡ không vụ lợi, tận tình với nhiều người trong diễn đàn chúng ta nhưng ra đi quá sớm và vẫn còn độc thân. Ngay trong Clip, cũng không có nhiều hình ảnh về anh, nghe vài bài nhạc mà chảy nước mắt vì thương cảm. Ra đi thanh thản anh nhé, nhiều bạn bè của anh trong diễn đàn yêu mến và mong anh hãy yên nghỉ. Cầu mong anh rong chơi, phiêu diêu miền cực lạc.
Nếu có điều kiện, BQT Diễn đàn hay bạn bè có điều kiện thăm hỏi và thắp hộ cho toàn thể anh em, bạn bè hay đã từng được anh hỗ trợ một nén tâm nhang nhé. Xin cảm ơn trước.

danhdot

Búa Gỗ
Xin chia buồn

ansos123

Rìu Bạc
chia buồn cùng gia đình anh, chúc anh an nghỉ nơi vĩnh hằng. Một người anh trên diễn đàn chưa từng gặp nhưng luôn nhiệt tình like post của em!

GloryVNz

Rìu Sắt Đôi
Dù không tiếp xúc nhiều nhưng tôi thấy được sự nhiệt tình và công sức đóng góp không nhỏ của anh cho cộng đồng IT VN nói chung và VN-Z nói riêng!

Xin gửi lời chia buồn chân thành nhất đến gia đình!