Hướng dẫn  Thông báo về việc tài khoản A1 Onedrive 5TB được nâng cấp

statistics
Topic này là topic thông báo, không phải là topic chia sẻ.
Xin chào các bác,

Hôm nay topic có một tin vui vì được sự giúp đỡ nhiệt tình của anh Trí @iuminhtriit đã lấy giúp em giấy phép office 365. Các bác nào đã từng được mình tặng Onedrive 5TB nếu muốn sử dụng thêm office 365 offline trên máy tính thì hãy comment yêu cầu và điền form sau, để em tổng hợp và setup một lần nhé.

Bác nào từng nhận được acc mới điền form nhé. Em check mà thấy không có trong hệ thống mà điền form thì vào blacklist các đợt giveaway sắp tới.

Hạn cuối để điền form là: 0h ngày 21/03/2021

Mã:
https://forms.gle/oYAg1ehS5xLtDXQq7

Cảm ơn các bác.

Trả lời

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
không bác, cái đó của người khác, không phải của em, em chỉ cấp cho các bạn nhận từ giaveaway của em thôi.
à hiểu rồi, mình có acc đó dùng 5tb nên hôm bữa bạn tặng acc mình thấy dùng 5tb bên acc đó chưa hết nên mới không đăng ký nhường cho các bạn chậm chân hơn, chứ nếu biết có luôn office 365 thì mình đã đăng ký rồi!

paulscholes0258

Rìu Sắt
máy yếu nên vẩn dùng office2010 cho nhẹ nhàng.
hi vọng onedrive đươc lâu dài ổn định. thanks dongle905

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Những bạn được nâng cấp thành công
@anhtuan1967
@gift4you
@Coriolano
@sukoharin
@nghiemphuthuong

Những bạn được tạo tài khoản mới, vì tài khoản cũ dính onedrive các bạn vui lòng check tin nhắn riêng để nhận tài khoản mới. Mình recommend là nên chuyển dữ liệu cũ sang account mới bằng cách sử dụng mover.io, nếu không thích, có thể giữ nguyên, tuỳ các bạn.
@Handrf
@Ngo Van Bang
@xedua32

Có một số bạn chưa được nâng cấp vì chưa comment theo như yêu cầu của topic. Hẹn các bạn lần nâng cấp sau.

Những bạn vào blacklist tất cả các giveaway sắp tới:
@laanhtuanngoc
@VirusT
@adkita
@kisimk
@veayuputra2002
@lequangthinh92
@vienga
@thanhquang1510
@hoangvht1990
@mathiu
@luongkhac
@soai22
@BironKing

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Xác nhận đã có thể sử dụng được office365 ofline. Xin cảm ơn bạn rất nhiều. Thân chào.

Attachments

184.6 KB · Lượt xem: 11
Sửa lần cuối:

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Những bạn được nâng cấp thành công
@anhtuan1967
@gift4you
@Coriolano
@sukoharin
@nghiemphuthuong

Những bạn được tạo tài khoản mới, vì tài khoản cũ dính onedrive các bạn vui lòng check tin nhắn riêng để nhận tài khoản mới. Mình recommend là nên chuyển dữ liệu cũ sang account mới bằng cách sử dụng mover.io, nếu không thích, có thể giữ nguyên, tuỳ các bạn.
@Handrf
@Ngo Van Bang
@xedua32

Có một số bạn chưa được nâng cấp vì chưa comment theo như yêu cầu của topic. Hẹn các bạn lần nâng cấp sau.

Những bạn vào blacklist tất cả các giveaway sắp tới:
@laanhtuanngoc
@VirusT
@adkita
@kisimk
@veayuputra2002
@lequangthinh92
@vienga
@thanhquang1510
@hoangvht1990
@mathiu
@luongkhac
@soai22
@BironKing
Cảm ơn bác nhiều nhé. Em thấy available rồi ạ:D

Le Duc 287

Rìu Vàng
Wow, được cả Trâu lẫn Nghé.
Thời hạn O365 như lào hả MOD.

Thanks!
cháu có cái a1 plus tạo hơn 5 năm rồi vẫn dùng bình thường one diver và office. trong khi google driver khóa cách đây 2 năm rồi khi bị thu hồi edu mail. cháu nghĩ a1 plus có khi đc lâu nếu khóa thì phải khóa khi họ thu hồi edu mail.