Thông báo và hướng dẫn sử dụng diễn đàn VN-Zoom phiên bản beta 12.0.1 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thông báo và hướng dẫn sử dụng diễn đàn VN-Zoom phiên bản beta 12.0.1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vietthong

Rìu Vàng
Giao diện đẹp thật :3 Tiện cho hỏi cái mục "Những chủ đề đang theo dõi" đâu rồi mod :D

Cloud

Administrator
Chắc Diễn đàn đang hoàn thiện thiết kế và cả thử nghiệm các giao diện mới nên có nhiều cái thay đổi.
Và thấy cả những cái chắc là lỗi!
Mình xin tiếp tục phản ánh ý kiến đóng góp!
Về cá nhân:
Thích Giao diện này: Góp ý thêm là giảm font chữ 1-2 point (tuỳ mục)

VNZ lúc 6:00 - 01/12/2018​

Những đóng góp cho Giao diện hiện tại.
+ Mở lại tính năng Di chuột lên Thông báo, Tin nhắn > Hiển thị hết nội dung mới.
+Bỏ tính năng Hiển thị số tin nhắn, Thông báo chưa đọc trên các Tab - Chỉ hiện thị trên đầu mục Tin, nhắn, Thông báo.
Cái hiển thị tin nhắn như ảnh do anh mở nhiều tab quá đó mà {EMO_110}. Còn về di chuột thì chắc đợi bản nâng cấp tiếp theo xem bên cộng đồng nước ngoài họ như nào thì mới update típ dc.

Movie2016

Rìu Sắt
lúc còn phiên bản đầu thì đang là búa đá đôi, sau khi update lên phiên bản mới thì lên đc rìu sắt đôi, giờ trưa vào lại thấy búa gỗ đôi {cry}
Đây rìu Bạc lại quay về Sắt gỉ mà. Cảnh báo trước rồi. Không quan trọng đâu, chỉ là danh , cấp thôi:p

Radium

Búa Đá
Icon "đang hoạt động" là hình tròn nhìn đẹp hơn :) Còn lại rất ổn, load nhanh mượt và ổn định

dammage

Rìu Chiến
nhiều post nó không hiện nút sửa

dammage

Rìu Chiến
lỗi sửa post của thành viên khác vẫn còn

phát hiện forum có thêm giới hạn là post xong quá 1 phút là không cho phép edit

JackSparrovv

Búa Gỗ
Nhân tiện em góp ý bổ sung Dark Theme hoặc Dark Blue nữa thì càng tốt, đỡ mỏi mắt hơn rất nhiều(ví dụ Reddit.com). Nhân tiện MOD duyệt cho em sửa bài hướng dẫn vì thiếu link đính kèm. Em cảm ơn các bác.

thomastr

Rìu Bạc
lúc còn phiên bản đầu thì đang là búa đá đôi, sau khi update lên phiên bản mới thì lên đc rìu sắt đôi, giờ trưa vào lại thấy búa gỗ đôi {cry}
Có lẻ trong bình luận của chú em có phụ đề tiến Trung,mình củng bị dị ứng với CN..:)

thomastr

Rìu Bạc
Chữ ký của bạn đó mà tiếng trung gì bạn? xem lại bản chữ cái china với bản chữ cái japan dùm cái!

P/s: Nâng cấp lên Beta nên bug nhiều nhỉ?
Tai mình bi dị ừng nên thấy chữ quần quèo là mình nghĩ là CN.
Ở phần P/s: của chú em nói [Nâng cấp lên Beta nên bug nhiều nhỉ?] không biết chu em đang nòi ai là bọ,là côn trùng?
mình đả capture lại bài viết của chu em,nếu cần mình sẽ post lên các trang mạng xả hội.
Chu em đả vi phạm đều lê thư 3 trong mục, Về nội dung bài viết: Nôi Quy của Diên Đàn
Cấm sử dụng những từ ngữ thô tục, bậy bạ, gây xích mích, hiểu lầm giữa các thành viên với nhau.

P/s:Yêu cầu BQT của VN-Zoom.org cho mình (thàn viên đống góp) sự công bằng.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.