Thông báo và hướng dẫn sử dụng diễn đàn VN-Zoom phiên bản beta 12.0.1 | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thông báo và hướng dẫn sử dụng diễn đàn VN-Zoom phiên bản beta 12.0.1

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

onionchibi

Gà con
Xin phép Admin cho mình hỏi chút ở đây, nếu có gì sai sót mong Admin nhắc nhở ạ:
Tình hình là cũng khoảng 1 thời gian khá lâu mình mới vào lại diễn đàn, thấy đổi mới quá, nhưng mình đăng nhập nick cũ thì báo nick không tồn tại, mình đành phải tạo nick mới. Cho mình hỏi là đã xóa toàn bộ thành viên cũ rồi hay sao ạ? hay do mình lâu không đăng nhập nên bị xóa ạ? mình nhớ mang máng là mình đã tham gia vnzoom từ năm 2013 rồi?

vinhcr7

Rìu Vàng Đôi
Xin phép Admin cho mình hỏi chút ở đây, nếu có gì sai sót mong Admin nhắc nhở ạ:
Tình hình là cũng khoảng 1 thời gian khá lâu mình mới vào lại diễn đàn, thấy đổi mới quá, nhưng mình đăng nhập nick cũ thì báo nick không tồn tại, mình đành phải tạo nick mới. Cho mình hỏi là đã xóa toàn bộ thành viên cũ rồi hay sao ạ? hay do mình lâu không đăng nhập nên bị xóa ạ? mình nhớ mang máng là mình đã tham gia vnzoom từ năm 2013 rồi?
Diễn đàn mới rồi bác ơi,vn-zoom đã đóng rồi,đây là org nên phải lập nick mới để sinh hoạt còn tài khoản ở diễn đàn cũ cũng đóng theo diễn đàn rồi

vinhcr7

Rìu Vàng Đôi
thế có được cấp rank cũ cho nick mới không bác? :v
Tên nick cũ của bạn nếu bên diễn đàn mới chưa có ai lập thì lập được.Lại bắt đầu từ số 0 thôi.Mình rìu bạc đôi sang đây bắt đầu lại là gà con.

dammage

Rìu Chiến
theo tui biết, vn-z.vn do 1 số nhân sự bên .com có tâm đã đứng ra tự thành lập, .bên đây hoàn toàn độc lập không dính dáng gì tới bên .com nữa, do nền tảng khác nhau nên không thể đồng bộ dữ liệu từ đó qua đây được (với lại nghe nói dữ liệu là thuộc sở hữu bên đó nên không được phép đem qua đây)

bài báo nói về .com đóng cửa đây
https://vnreview.vn/tin-tuc-xa-hoi-...zoom-chinh-thuc-dong-cua-sau-12-nam-hoat-dong

vn-zoom.com thông báo bữa trước thì bữa sau đóng cửa cái rụp, ngay cả admin còn trở tay không kịp, tui phải lên web cache lụm mấy dữ liệu cũ về

mayweather87

Búa Gỗ
Thương mại hóa diễn đàn thì có thể tồn tại được lâu dài, chứ đơn giản để đọc tin tức thì giờ ít ai vào diễn đàn. Nhiều diễn đàn ngày trước hay vào giờ vô cùng ảm đạm.

r4Rocky

Rìu Chiến Bạc
In absence of central post to manage glitches, I just found this as the most relevant to bring a small bug I just noticed after the yesterday's update. The user card is not updating in real-time.

As shown in the image below, after a post is made, the user card on the left bar do not update, until the page is re-loaded. However, the user card on the header remain updated.

2. Second, issue, after you click "Like," content hidden behind "Like" code are also not revealed until a page is re-loaded.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.