Thảo luận - Thảo luận và Cài đặt về Windows 10 Insider! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Thảo luận và Cài đặt về Windows 10 Insider!

thanhtuthanh

Búa Gỗ
Mình cài Win 10 mới trên máy win 10 Hom sao nó không suất hiện mục Advabced options này nhỉ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bây giờ phải làm như thế nào bạn
Bạn vào disk management chụp cái ảnh xem part recovery còn hiện hữu ko

thanhtuthanh

Búa Gỗ
Giờ bạn cần cái mục chính là gì , nếu có biết và có phương án khác thì ko cần vào option boot
Máy mình thay cái ổ cài win ssd thợ nó cài cho win Hom , máy mình dùng Win 10 PRo nhờ AE lấy bản quyề số vĩnh vieenx rồi, giờ mình muốn cài lại win pro từ ổ cứng

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máy mình thay cái ổ cài win ssd thợ nó cài cho win Hom , máy mình dùng Win 10 PRo nhờ AE lấy bản quyề số vĩnh vieenx rồi, giờ mình muốn cài lại win pro từ ổ cứng
Bạn giải nén ISO winpro chạy file setup là được ( or mount vào CD ảo chạy file setup

Sau khi cài xong thì dùng disk clean xóa win old

thanhtuthanh

Búa Gỗ
Bạn giải nén ISO winpro chạy file setup là được ( or mount vào CD ảo chạy file setup

Sau khi cài xong thì dùng disk clean xóa win old
Lần trước mình copy cái usb là cài win được lần này nó cứ báo thiếu dung lượng usb, nên không làm usb cài win được