Thảo luận - Thảo luận và Cài đặt về Windows 10 Insider! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Thảo luận và Cài đặt về Windows 10 Insider!

Hamano Kaito

Moderator
Đề nghị @Administrator và các Mod có lời giải thích chính thức cho việc này.

E hèm ! Kính cẩn bà con cô bác. Báo cáo là nếu bị báo vi phạm đạo luật bản quyền thì chỉ có Admin mới thấy thui.
4rum chắc bị ai đó ghét cay ghét đắng report với ddos liên tục. Khổ thân Admin mấy tuần nay rồi....

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
E hèm ! Kính cẩn bà con cô bác. Báo cáo là nếu bị báo vi phạm đạo luật bản quyền thì chỉ có Admin mới thấy thui.
4rum chắc bị ai đó ghét cay ghét đắng report với ddos liên tục. Khổ thân Admin mấy tuần nay rồi....
Các link chia sẻ đều nằm trong hile và line code thì bot ko thể nào rà tới được , vậy mà cũng bị báo bản quyền :(

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Ko có nick login thì xem cái kiểu gì ???????
Ko bôi đen link thì mở bằng cách nào ????
Hết hiểu nổi bác à:

Còn cái Thông báo chắc cú là do bot rồi, sai cả chính tả và sặc mùi GG:

Có thể là nó nhớ địa chỉ topic, hoặc nó bắt lỗi link MS.
Rất nhiều link MS khi soan thảo bỏ nhúng > Khi trả lời vẫn còn link.

thuy_vimaru

Búa Gỗ
Các bác ơi giúp em với em cứ kích vào restart nó quay vài vòng rồi lại trở lại như này không thoát được windows insider, bác nào có cách nào fix được lỗi này không giúp em với. mà windows update cũng không update được

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Các bác ơi giúp em với em cứ kích vào restart nó quay vài vòng rồi lại trở lại như này không thoát được windows insider, bác nào có cách nào fix được lỗi này không giúp em với. mà windows update cũng không update được
Tắt nóng nó đi > Tắt mạng > Rồi khởi động lại xem sao.
Hổng được thì cài lại cho nhanh!