Nhờ tư vấn - Thanh search trong outlook 2016 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Thanh search trong outlook 2016

nakack

Gà con
Gửi cả nhà,
Office 2016 của em hay để tự update. Vừa rồi nó làm quả up làm cho thanh search trong outlook của em nó chạy béng lên đỉnh màn hình -> dùng rất khó chịu.
Bác nào có biết cách để di chuyển thanh search hoặc back lại office version cũ không chỉ em với?

nakack

Gà con
Hôm nay em vừa up lên 2004h2 thì nó về chỗ cũ rồi.

chung998

Búa Gỗ
Gửi cả nhà,
Office 2016 của em hay để tự update. Vừa rồi nó làm quả up làm cho thanh search trong outlook của em nó chạy béng lên đỉnh màn hình -> dùng rất khó chịu.
Bác nào có biết cách để di chuyển thanh search hoặc back lại office version cũ không chỉ em với?
tôi đã chuyển thắc mắc của bạn đến chuyên gia của Microsoft, mở điện thoại nếu có cuộc gọi từ số lạ

thinguyen248

Gà con
user cty tui cũng có 2 người bị lỗi này, sau khi vọc vạch đủ mọi cách ko dc, tui đã cài lại office :D