TechSmith Camtasia Studio v2022.5.2 Build 44147 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cảm ơn mod, nhưng có thể share cho mình link nào tốt hơn ko?
Apex One nó block cái link của mod gửi rồi

Hiện tại mình chỉ có link này, với lại mình đang online trên điện thoại nên không leech được sang server khác cho bạn. Bạn tắt bỏ cái bạn đang nói, để tránh bị block xem sao bạn nhé ;)

yurianh

Gà con
mở ra toàn quảng cáo, ko sao tải về đươc T.T
mở bằng edge thì tải được rồi, để test xem thế nào, thank chủ thread

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Lại làm phiền mod tiếp, mình đã vào tới trang download file rồi nhưng chỉ download về máy được file dung lượng 1.44MB mà thôi.

Chèn cái hình thôi mà khổ vl

Bỏ tick ô Download Add-ons dưới nút Download rồi tải như bình thường mới được bạn nhé, 1.44MB có nghĩa là bạn tick vào ô Download Add-ons với dung lượng 1.44MB chứ không phải tải phần mềm :D

thinguyen248

Gà con
Cảm ơn mod nhé, mình đã download và cài đặt ok rồi.
Có cái là trong "kháng sinh" nó có con trojan. Vừa xài vừa lo data bị mã hóa hic hic

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn mod nhé, mình đã download và cài đặt ok rồi.
Có cái là trong "kháng sinh" nó có con trojan. Vừa xài vừa lo data bị mã hóa hic hic

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

mrrust

Búa Gỗ
link cloud.ru tèo rồi bạn ơi, còn link kia thì ấn download xong cũng tèo luôn ko tải được

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link cloud.ru tèo rồi bạn ơi, còn link kia thì ấn download xong cũng tèo luôn ko tải được

Link kia bạn tick vào ô I'm not a robot, sau đó bỏ tick ô Download Add-ons dưới nút Download, sau đó nhấn nút Download là thành công.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thuốc xong ko mở được app luôn bạn :(

Cái này mình lấy thuốc gốc từ người chế ra nó luôn đó. Nếu không được để mình kiếm bản khác. Với lại bạn phải cài đặt đúng bản ở link mình đã gửi thì thuốc mới phù hợp nhé.