This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Trên windows 10 không biết tại sao cr@ck xong rồi thì bấm chữ record nó không chạy ( chưa cr@ck thì được). Đành trở về với bandicam 4 quen thuộc

Mình đã tìm được phiên bản mới nhất 2019.0.2 và đã cập nhật vào topic, đồng thời kiểm tra lỗi Share mà bác @Hoang Duch2 và lỗi Record bạn @meninwhite gặp phải, thì hoàn toàn ổn định trên phiên bản mới nhất. Bản cũ mình đã test và đúng bị lỗi, lần này test kỹ hơn
Chúc bạn và bác vui vẻ nhé

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
hy vọng ngon ngẻ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Cảm ơn cháu đã sửa bản mới, bác cài thành công rôi. không còn bị thông báo nữa.

@meninwhite, nó cũng có tên giống ý của bạn.

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
k tải về được như ý muốn, file iso mà có 1,5mb, có vấn đề gì đó.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link khó download quá. Tải lên fshare cho dễ
Mình mới tải 1 bản 2019 trên KaranPC cài đặt và dùng ok ( không biết giống bản của ad không ).

FShare link hay chết nên mình lười không muốn up lên đó, tuy nhiên mình đã up thêm link Cloud.mail.ru vào trong Facebook diễn đàn rồi đó, link đó tải cũng rất nhanh. Kể cả link kia mình tải cũng nhanh, toàn 2-3Mb/s thôi à Còn bản bạn tải trên KaranPC nếu đã dùng ổn rồi thì cứ thế mà dùng thôi Tải đâu không quan trọng, quan trọng là chất lượng, và dùng được
==========
hy vọng ngon ngẻ.

Bản này mình đã test trên máy cá nhân, dùng tốt, ảnh chụp màn hình đã post trong bài viết
====
Cảm ơn cháu đã sửa bản mới, bác cài thành công rôi. không còn bị thông báo nữa.

@meninwhite, nó cũng có tên giống ý của bạn.

Hehe, bác thông cảm vì từ bữa nào rồi giờ cháu mới test được, vì trong đơn vị cháu huấn luyện chiến sĩ bận quá không có thời gian ngồi máy bác à
====
link kaspersky báo là virus híc, help me.

Link này hoàn toàn sạch bạn nhé, mình đang dùng AVAST Premier hoàn toàn bình thường, mọi người cũng đều dùng bình thường hết.
====
sao đi chán chê tải về đuôi iso có 1,5mb híc.
k tải về được như ý muốn, file iso mà có 1,5mb, có vấn đề gì đó.

Lý do vì sao bạn tải chỉ có 1.5MB là do bạn tải Add-on của trang web đó về máy, trước khi tải bạn nhớ bỏ tick ô "Download Add-on" là sẽ tải bình thường với tốc độ cao. Riêng mình đã post cái gì đó lên diễn đàn thì hoàn toàn yên tâm chứ không bao giờ có vấn đề gì ở đây cả.
======
K thấy nói có tắt phần mềm virus hay không?

Không cần tắt bạn nhé vì hoàn toàn sạch sẽ, bạn tải link của mình, dùng bản mới nhất để được nhiều tính năng hơn và hỗ trợ tốt hơn. Nếu máy bạn có cấu hình yếu thì có thể tải bản thấp hơn của bạn coony cũng được

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
khó Cr@ck kinh

Thuốc phần mềm này đơn giản mà bạn, bạn chỉ cần copy file p@tch vào thư mục cài đặt phần mềm rồi nhấn nút p@tch là xong thôi. Mình test trên máy mình Windows 10 64 bit phát một ăn liền Ảnh test mình đã post ở trong topic trang 1 rồi đó, chụp từ màn hình máy tính cá nhân. Các thành viên khác đều đã cài đặt thành công và dùng ổn định

meninwhite

Búa Đá Đôi
Có bạn nào biết dùng Camtasia để làm hình động tựa tựa như vầy thì chỉ mình với. Mình chỉ làm được hình tĩnh thôi. Cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link die rồi ad ơi

Link không die đâu bạn ơi, do Facebook thông báo vi phạm bản quyền và chính sách của Facebook cho nên khi bấm vào link tải trực tiếp thì bạn sẽ không tải được. Bạn cần bôi đen và copy link rồi paste lên thanh trình duyệt rồi enter là sẽ tải được thôi
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

h3ong0x

Búa Gỗ
Đối với phần mềm này dành cho những ai chơi game mà muốn quay video màn hình với 60fps thì nên xem xét lại. Mình đã test nhiều lần phần mềm này không quay video với 6060fps được. Quay ra render là nó bị giật khó chịu lắm.

hoctienga

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bạn nhiều nhé.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Có Key cài thì dễ hơn