TechSmith Camtasia Studio v2022.5.2 Build 44147 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Khi nào cháu rảnh, cháu test lại giùm Bác, đúng là file hosts của Bác không có mấy dòng đó, Bác đã thêm vào, restart máy và chạy lại Camtasia thì nó vẫn hiện cái thông báo đó khi mình click vào nút Share đó cháu. Cảm ơn cháu nhiều nhé.
Trên windows 10 không biết tại sao cr@ck xong rồi thì bấm chữ record nó không chạy ( chưa cr@ck thì được). Đành trở về với bandicam 4 quen thuộc

Mình đã tìm được phiên bản mới nhất 2019.0.2 và đã cập nhật vào topic, đồng thời kiểm tra lỗi Share mà bác @Hoang Duch2 và lỗi Record bạn @meninwhite gặp phải, thì hoàn toàn ổn định trên phiên bản mới nhất. Bản cũ mình đã test và đúng bị lỗi, lần này test kỹ hơn :)
Chúc bạn và bác vui vẻ nhé :D

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Camtasia Studio là một phần mềm dùng để chụp bất kỳ phần nào của màn hình hoặc quay video với chất lượng hình ảnh và âm thanh khá tốt. Camtasia Studio có nhiều công cụ chỉnh sửa và tùy biến video, tăng khả năng sáng tạo với các video, chia sẻ video dễ dàng qua các mạng xã hội như Youtube, Facebook, G+,..

Để người dùng có thể sử dụng tất cả các chức năng của Camtasia Studio, một bảng nội dung tương tác được tích hợp vào chương trình, bạn có thể chọn chương bạn cần và xem một video nhỏ. Chương trình sẽ cho phép bạn dễ dàng tạo bất kỳ sự trợ giúp trực tuyến phức tạp nào, nếu bạn có một sản phẩm, bạn có thể chứng minh khả năng của mình, dễ dàng ghi lại bản trình diễn của ứng dụng, cũng như trò chơi trên máy tính

Camtasia Studio được xem như một giải pháp quay video màn hình máy tính dễ dàng và nhanh chóng nhất, đảm bảo chất lượng cả âm thanh và hình ảnh, tạo ra những định dạng video phổ biến nhất hiện nay. Bên cạnh tính năng quay thì Camtasia Studio còn cung cấp các chức năng chỉnh sửa video như tuỳ chỉnh tỷ lệ khung hình, thay đổi các góc trình chiếu, chèn các lớp zoom theo nhu cầu hoặc thêm ảnh, âm thanh phụ hoạ cho video.

Các tính năng chính Camtasia Studio
  • Quay phim màn hình máy tính : Hỗ trợ người dùng ghi lại màn hình Video dưới dạng một đoạn phim.
  • Chỉnh sửa dễ dàng : Camtasia Studio sẽ giúp bạn chỉnh sửa nhiều thông số đầu ra cho Video như tăng giảm âm lượng, độ phân giải,..
  • Loại bỏ tiếng ồn trong quá trình ghi video
  • Thêm nhiều lựa chọn mới, cải thiện tốc độ, chất lượng video ...

Download TechSmith Camtasia Studio v2019.0.2 Build 4719 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
hy vọng ngon ngẻ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mình đã tìm được phiên bản mới nhất 2019.0.2 và đã cập nhật vào topic, đồng thời kiểm tra lỗi Share mà bác @Hoang Duch2 và lỗi Record bạn @meninwhite gặp phải, thì hoàn toàn ổn định trên phiên bản mới nhất. Bản cũ mình đã test và đúng bị lỗi, lần này test kỹ hơn :)
Chúc bạn và bác vui vẻ nhé :D

Cảm ơn cháu đã sửa bản mới, bác cài thành công rôi. không còn bị thông báo nữa.

@meninwhite, nó cũng có tên giống ý của bạn.

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
k tải về được như ý muốn, file iso mà có 1,5mb, có vấn đề gì đó.

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
Hướng dẫn ở trong file .rar chứ đâu.
K thấy nói có tắt phần mềm virus hay không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link khó download quá. Tải lên fshare cho dễ
Mình mới tải 1 bản 2019 trên KaranPC cài đặt và dùng ok ( không biết giống bản của ad không ).

FShare link hay chết nên mình lười không muốn up lên đó, tuy nhiên mình đã up thêm link Cloud.mail.ru vào trong Facebook diễn đàn rồi đó, link đó tải cũng rất nhanh. Kể cả link kia mình tải cũng nhanh, toàn 2-3Mb/s thôi à :D Còn bản bạn tải trên KaranPC nếu đã dùng ổn rồi thì cứ thế mà dùng thôi :D Tải đâu không quan trọng, quan trọng là chất lượng, và dùng được :D
==========
hy vọng ngon ngẻ.

Bản này mình đã test trên máy cá nhân, dùng tốt, ảnh chụp màn hình đã post trong bài viết :)
====
Cảm ơn cháu đã sửa bản mới, bác cài thành công rôi. không còn bị thông báo nữa.

@meninwhite, nó cũng có tên giống ý của bạn.

Hehe, bác thông cảm vì từ bữa nào rồi giờ cháu mới test được, vì trong đơn vị cháu huấn luyện chiến sĩ bận quá không có thời gian ngồi máy bác à :D
====
link kaspersky báo là virus híc, help me.

Link này hoàn toàn sạch bạn nhé, mình đang dùng AVAST Premier hoàn toàn bình thường, mọi người cũng đều dùng bình thường hết.
====
sao đi chán chê tải về đuôi iso có 1,5mb híc.
k tải về được như ý muốn, file iso mà có 1,5mb, có vấn đề gì đó.

Lý do vì sao bạn tải chỉ có 1.5MB là do bạn tải Add-on của trang web đó về máy, trước khi tải bạn nhớ bỏ tick ô "Download Add-on" là sẽ tải bình thường với tốc độ cao. Riêng mình đã post cái gì đó lên diễn đàn thì hoàn toàn yên tâm chứ không bao giờ có vấn đề gì ở đây cả.
======
K thấy nói có tắt phần mềm virus hay không?

Không cần tắt bạn nhé vì hoàn toàn sạch sẽ, bạn tải link của mình, dùng bản mới nhất để được nhiều tính năng hơn và hỗ trợ tốt hơn. Nếu máy bạn có cấu hình yếu thì có thể tải bản thấp hơn của bạn coony cũng được :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
khó Cr@ck kinh

Thuốc phần mềm này đơn giản mà bạn, bạn chỉ cần copy file p@tch vào thư mục cài đặt phần mềm rồi nhấn nút p@tch là xong thôi. Mình test trên máy mình Windows 10 64 bit phát một ăn liền :D Ảnh test mình đã post ở trong topic trang 1 rồi đó, chụp từ màn hình máy tính cá nhân. Các thành viên khác đều đã cài đặt thành công và dùng ổn định :)

meninwhite

Búa Đá Đôi
Có bạn nào biết dùng Camtasia để làm hình động tựa tựa như vầy thì chỉ mình với. Mình chỉ làm được hình tĩnh thôi. Cám ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link die rồi ad ơi

Link không die đâu bạn ơi, do Facebook thông báo vi phạm bản quyền và chính sách của Facebook cho nên khi bấm vào link tải trực tiếp thì bạn sẽ không tải được. Bạn cần bôi đen và copy link rồi paste lên thanh trình duyệt rồi enter là sẽ tải được thôi :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

h3ong0x

Búa Gỗ
Đối với phần mềm này dành cho những ai chơi game mà muốn quay video màn hình với 60fps thì nên xem xét lại. Mình đã test nhiều lần phần mềm này không quay video với 6060fps được. Quay ra render là nó bị giật khó chịu lắm.

hoctienga

Búa Gỗ Đôi
Camtasia Studio là một phần mềm dùng để chụp bất kỳ phần nào của màn hình hoặc quay video với chất lượng hình ảnh và âm thanh khá tốt. Camtasia Studio có nhiều công cụ chỉnh sửa và tùy biến video, tăng khả năng sáng tạo với các video, chia sẻ video dễ dàng qua các mạng xã hội như Youtube, Facebook, G+,..

Để người dùng có thể sử dụng tất cả các chức năng của Camtasia Studio, một bảng nội dung tương tác được tích hợp vào chương trình, bạn có thể chọn chương bạn cần và xem một video nhỏ. Chương trình sẽ cho phép bạn dễ dàng tạo bất kỳ sự trợ giúp trực tuyến phức tạp nào, nếu bạn có một sản phẩm, bạn có thể chứng minh khả năng của mình, dễ dàng ghi lại bản trình diễn của ứng dụng, cũng như trò chơi trên máy tính

Camtasia Studio được xem như một giải pháp quay video màn hình máy tính dễ dàng và nhanh chóng nhất, đảm bảo chất lượng cả âm thanh và hình ảnh, tạo ra những định dạng video phổ biến nhất hiện nay. Bên cạnh tính năng quay thì Camtasia Studio còn cung cấp các chức năng chỉnh sửa video như tuỳ chỉnh tỷ lệ khung hình, thay đổi các góc trình chiếu, chèn các lớp zoom theo nhu cầu hoặc thêm ảnh, âm thanh phụ hoạ cho video.

• Quay phim màn hình máy tính : Hỗ trợ người dùng ghi lại màn hình Video dưới dạng một đoạn phim.
  • Chỉnh sửa dễ dàng : Camtasia Studio sẽ giúp bạn chỉnh sửa nhiều thông số đầu ra cho Video như tăng giảm âm lượng, độ phân giải,..

Download TechSmith Camtasia Studio v2019.0.2 Build 4719 (x64) Full - Hỗ trợ quay phim, chụp ảnh màn hình máy tính chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

cảm ơn bạn nhiều nhé.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm

Link trang chủ:

No quote

Có Key cài thì dễ hơn