Hướng dẫn  Tạo tài khoản zoom bỏ giới hạn 40 phút (miễn phí đến hết ngày 30 tháng 6 năm 2022)

sh123456
PS: MÌNH VỪA TEST LẠI THẤY CÁCH NÀY HÌNH NHƯ ĐÃ BỊ FIX :(
Thấy trong forum, nhiều bạn có nhu cầu về tài khoản zoom bỏ giới hạn 40 phút nhưng vẫn chưa thấy có bài hướng dẫn nào về cách đăng ký. Do vậy, mình xin hướng dẫn đến các bạn cách tạo tài khoản zoom hoàn toàn miễn phí và bỏ giới hạn 40 phút đến hết ngày 30/6/2022 (Đối với các bạn biết rồi thì có thể bỏ qua)

* Trước hết, truy cập vào trang web để tạo mail ảo
View hidden content is available for registered users!
Lưu ý mail phải có định dạng
. Trường hợp mail không đúng định dạng, tick vào mũi tên chỗ copy rồi delele mail để chọn mail mới đến bao giờ đúng định dạng thì thôi.
* Tiếp đó, truy cập vào
tiến hành đăng ký bằng mail vừa tạo.
Bước 1: Điền thông tin ngày tháng năm sinh ->Tiếp tục
Bước 2: Điền địa chỉ emai vừa mới tạo -> Đăng ký
Bước 3: Vào mail để kích hoạt zoom theo đường link được gửi đến.
Bước 4: Điền họ tên, mật khẩu theo yêu cầu -> Tiếp tục
Bước 5: Click vào "Bỏ qua bước này"
Bước 6: Click vào "Đến tài khoản của tôi"
Bước 7: Thành quả

Phương pháp này chưa biết lúc nào bị fix nhưng hiện tại vẫn đang làm được nên bạn nào có nhu cầu có thể theo các bước để đăng ký acc zoom cho mình. Chúc các bạn thành công !

Sửa lần cuối:
Trả lời

FrAnkHni

Gà con
không đặt được tên mail theo ý mình được à bác, e chọn change hoặc delete đều không được

Trong Le

Rìu Vàng
Các tài khoản Zoom chôm chỉa của nước ngoài giờ Zoom nó fix hết rồi, ko cho đăng nhập trên máy lạ nữa. Các acc hỗ trợ covid tạo trước đây cũng bị fix luôn. Nên cách tạo này giờ lại ngon.
Vừa tạo 1 acc.
cảm ơn bạn!

phongtenphong

Búa Gỗ
Vừa làm theo hướng dẫn nhưng vẫn bị giới hạn 40p bác ạ :)

Ultra Instinct

Búa Gỗ
"bỏ giới hạn 40 phút đến hết ngày 30/6/2022" tức là đến ngày đó nó sẽ giới hạn 40p lại hả bạn?

sh123456

Rìu Sắt Đôi
"bỏ giới hạn 40 phút đến hết ngày 30/6/2022" tức là đến ngày đó nó sẽ giới hạn 40p lại hả bạn?
Chắc là vậy bạn ạ ! Hoặc cũng có thể zoom sẽ gia hạn nếu tình hình dịch vẫn phức tạp. Cái này tuỳ thuộc vào chính sách của zoom :)

ngoclinh9x

Búa Đá
Không hiểu sao mình không nhận được email kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký, mong được hướng dẫn thêm.