Chia sẻ - Tạo tài khoản để tiếp cận ngàn khóa học tại Lynda.com hoàn toàn miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tạo tài khoản để tiếp cận ngàn khóa học tại Lynda.com hoàn toàn miễn phí

taKEi0809

Rìu Sắt
Xin chào mọi người,

Thời điểm mình thực hiện bài viết này cũng thời kỳ cả nước đang thực hiện việc cách ly xã hội để tránh lây nhiễm dịch bệnh.
Mình mong là thông qua những tài khoản này mọi người sẽ có thêm sự lựa chọn khi ở nhà.
Ngoài ra, mình thấy có nhiều nhu cầu được tiếp cận với những khóa học chất lượng và Lynda.com là một địa chỉ như vậy.
Mình rất vui nếu bài viết này có thể giúp ích được những người đang thật sự có nhu cầu học tập tìm hiểu,
nhưng vì cách làm mình hướng đẫn là để dành cho đối tượng những bạn sinh viên, học sinh hay những người chưa đủ kiều kiển để mua khóa học,
vậy nếu có thể các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả nhé.

Xin lỗi vì mình đã dài dòng quá, mình xin đi thẳng vào về cách thức thực hiện như bên dưới:

Đây là lần thứ 2 mình viết bài chia sẻ, có lẽ là còn nhiều thiếu xót, mong nhận được sự góp ý của tất cả các bạn.
Mình xin cảm ơn và chúc các bạn có thể thực hiện thành công.

Sửa lần cuối:
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Rất hay.

Nhan Nguyen

Búa Gỗ Đôi
Chào các bạn.
Làm sao mình download video về mày mà có kèm sub vậy?
Cảm ơn.

Sửa lần cuối: