Chia sẻ  Tặng miễn phí 1000 tài khoản 5TB OneDrive và Office 365 online bản quyền 100%

Hinun97
Xem phần đính kèm 18967

Như tiêu đề, để đăng ký cho mình một tài khoản thì các bạn hãy vào link sau và điền thông tin để nhận nhé. Dưới đây là vài ưu điểm của trang
View hidden content is available for registered users!

• Không kiểm duyệt, đăng ký cái có ngay
  • 5TB OneDrive và Office 365 online
  • Đây là Office 365 A1 for students
  • Đã test và đảm bảo chất lượng
  • Anh em chỉ nên reg một tài khoản thôi, nhường cho bạn khác nhé
  • Thường acc này sử dụng được 4 năm
  • Acc edu của trường THPT Minh Đức
  • Không upload xxx để tránh bay màu sớm
  • Không upload tài liệu quan trọng, chỉ nên share tài nguyên này nọ thôi
LƯU Ý: ĐÂY KHÔNG PHẢI CỦA VN-Z.VN

Sửa lần cuối:
Trả lời

phamtoan

Búa Gỗ
chắc không dùng được tới 4 năm đâu, nhưng cũng cảm ơn chủ tus đã chia sẻ

meninwhite

Búa Đá Đôi
mua trên fb ấy bác. 1 tài khoản gg unlimited và 1 cái onedrive. nó bán 250k
onedrive thì 1 tuần sập
gg unlimited thì là teamshare. nản
Đừng mua trên Facebook, lên google tìm mua.Mình mua 2 cái được một năm rồi lưu gần 20T phim. Hy vọng nó tồn tại thêm ít nhât một năm nữa để mình mua HDD vì bây giờ HDD vẫn còn giá cao.

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
Gói A1 à bác :)) tưởng A1 Plus thì còn ham :)) nhường các bác khác vậy :)

bombinson

Gà con
Đừng mua trên Facebook, lên google tìm mua.Mình mua 2 cái được một năm rồi lưu gần 20T phim. Hy vọng nó tồn tại thêm ít nhât một năm nữa để mình mua HDD vì bây giờ HDD vẫn còn giá cao.
Bạn mua của chỗ nào chỉ mình với hay mua trực tiếp từ google

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
share được k đồng chí =)

mimita

Búa Gỗ
Thanks chủ thớt đả share , Anh Em trong room có mem nào đang tìm cái này không? pm với chủ thớt nhanh.
Nhân tiện xin hỏi ae có cách nào tăng dung lượng miển phí của Dropbox không hay phải google ?
Đây nhé bạn
Note: they may suddenly remove your subscription, but all data stored on the account when this happens should not get deleted. (correct me if i am wrong)

Step 1. Connect to Italy VPN. (other countries that may work are: Austria, Belgium, Cyprus, France, Germany, Greece, Ireland, Luxembourg, Netherlands, Portugal, Spain)
If you do not have a VPN, protonvpn is free: https://account.protonvpn.com/signup

Step 2. Go to https://fake-it.ws/it/

Step 3. Now create your dropbox account, just fill in some random name and email. (you can use the info from fake-it.ws)

Step 4. When your account is created, go to https://www.dropbox.com/

Step 5. Click "Upgrade account" in the upper right corner

Step 6. Choose PLUS plan

Step 7. Click "Direct debit"

Step 8. Enter info and IBAN from the fake-it site

Step 9. Done!

Your account will probably downgrade to free tier when they realise the IBAN isn't real, but your data should be fine.