Sự kiện - Tặng code Kaspersky Total Security 2019 - 500 ngày sử dụng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sự kiện Tặng code Kaspersky Total Security 2019 - 500 ngày sử dụng

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bluesea

Chào các bạn,
Tình hình là mình có code Kaspersky Total Security 2019 - 500 ngày sử dụng còn 2 slot kích hoạt muốn tặng cho các bạn. Bạn nào có nhu cầu tham gia event này vui lòng đọc mục Điều kiện và cách thức tham gia bên dưới.

Điều kiện và cách thức tham gia

THÔNG BÁO TRÚNG THƯỞNG

Sáng nay mình đã tiến hành chạy RANDOM để tìm ra 2 bạn may mắn. Và đây là kết quả:

Xin chúc mừng 2 bạn: @Hitsvn@Endless11 đã trúng thưởng của event lần này.
Các bạn có 3 ngày (kể từ 11h30 hôm nay) để vào comment xác nhận. Mình sẽ gửi code qua inbox sau khi các bạn đã comment xác nhận. Sau thời gian kể trên mà không có người vào comment nhận code thì mình sẽ tiến hành chạy random lại để tìm ra người may mắn tiếp theo.

PS. Các bạn tham gia trễ cũng đừng buồn nhé vì thứ Hai tuần sau mình sẽ làm event khác tặng code Kaspersky Internet Security 2019 số ngày sử dụng cũng "khủng" không kém{big_smile}

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tặng code KTS 2019

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.