This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cloud

Administrator
tao nói vậy có gì ko sang??? tao thấy mày là thành viên BQT mà nói chuyện mới kém sang đó nhé, thích thì cứ ban nick tao đi, xin mời !!!
Thành viên cũng là 1 người, sao phải cứ chờ đợi ban rồi mới đi?

Cloud

Administrator
vì nói chuyện nghe khó chịu !!!
Ở một nơi đang bàn luận góp ý bạn nên tôn trọng box bằng cách đóng góp chứ không phải cách trả lời không vào vấn đề của bạn. Nói để bạn rút kinh nghiệm.

PhucTan

Gà con
Ủng hộ ZOOM.ORG hết mình hy vọng diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ,và xin kính chúc tất cả mọi người 1 ngày tốt đẹp.

Decepticon

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
vụ giao diện, cấu trúc forum ko ai thảo luận nhỉ, xenforo thì themehouse là tối ưu nhất rồi, tương thích hầu hết các mod, seo tốt... ae mở hội gom lúa mua cái theme cho nóa hoành tráng

Sửa lần cuối:

fri360

Gà con
Vn-zoom.org nên đổi tên miền khác.
Thật sự không biết google có cho chữ vn-zoom vào danh sách đen không, nhưng vẫn không thấy bài nào vn-z.vn vậy
Gõ site cũng chỉ ra trang upanh vậy

Và mình hỏi chút, diễn đàn cho phép dán link rút gọn kiếm tiền không?

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
@fri360 VnZ.Org hiện đang đứng top rất nhiều từ khóa nhé =)))) Mà sao mình check kết quả ra khác bác nhở
Vnz com và org đều cấm link rút gọn kiếm tiền mà

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Lập topic, quăng vào để anh check nhé.
Em vừa check lại rồi, toàn bài spam À mà trang upanh.vnz thấy index trên google rất nhiều, check site:vn-z.vn, trang đầu thì còn có bài viết, chứ mấy trang sau đa phần là kết quả từ upanh.vnz....

Cloud

Administrator
Chắc nhiều thánh dùng tools của mình up sang các diễn đàn khác, lượng backlink nhiều thì nó lên top.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Mình có ý kiến là những bài nào các mod leech từ nhà cũ sang thì nên ới một câu cho thớt bên đó là top đã được leech sang bên này để thớt tiện theo dõi .

Many thanks!

TrungTuanAnh

Búa Gỗ
tao nói vậy có gì ko sang??? tao thấy mày là thành viên BQT mà nói chuyện mới kém sang đó nhé, thích thì cứ ban nick tao đi, xin mời !!!
tao chỉ nói vậy chứ ko coi thường hay gây war với ai, mày đừng ỷ là BQT rồi cmt kiểu láu cá đó nhé!!!
Xưng hô "tao" "mày" nói chuyện cộc lốc là đủ hiểu con người gì rồi, trang bàn luận, góp ý xây dựng để diễn đàn ngày một tốt hơn, chứ đâu có kiểu "mỉa mai, chê bai, chợ búa, trẻ trâu" vậy. Đây không phải mạng xã hội muốn nói chuyện xưng hô kiểu gì cũng được. Không góp ý thì bạn out đi, mình mà là mod chắc cũng không dễ dãi tiếp chuyện như bạn mod trên đâu, thích ban thì mình chiều ý bạn liền đấy, khỏi thách.=))

P/s: lạc đề quá, xin lỗi BQT vì mình thấy ngứa mắt cái kiểu nói chuyện này quá, có thể không mới vì đã nêu rồi nhưng mình mong BQT sớm bổ sung thêm tùy chọn trích dẫn nhiều bài viết cho tiện ạ, cảm ơn BQT đã thông cảm!

Cloud

Administrator
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, anh em người trẻ người trung người lớn nên những phát ngôn chưa hẳn là đúng, hi vọng anh em rút kinh nghiệm, đóng góp cho diễn đàn tạo thành sân chơi cho anh em là BQT vui rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.