Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
Xen và BB đều cùng gốc, em nghĩ chắc vẫn chuyển được, chỉ là sẽ có nhiều vấn đề thôi, dù sao cái VNZ Com cũng hay lỗi mà {angry}
Trao đổi link bài viết blog không bác {baffle}
Ok, link gì thế, inbox đi

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
ý là thi thoảng trao đổi bài viết, em viết bác 1 bài, có link về blog em, hoặc em có thể link qua blog bác nếu có bài hay. bác có thể ngược lại. {boss} Tất nhiên bài viết sẽ chất lượng, chứ ko phải kiểu bài cho có đâu =]]
bác làm về hướng dẫn Wordpress đúng không

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
Đúng rồi, em tập trung hướng dẫn dựng web bằng Theme WordPress hoặc Page Builder. Nói chung bài nào mà hướng dẫn web em đều viết chi tiết hết, còn mấy bài cơ bản thì sơ sài hơn {baffle}
Được đấy {still_dreaming}{rofl}
Cơ mà em đang chờ nhận cái Voucher 3.300K của DIGISTAR.VN {feel_good}{feel_good}{feel_good}

Toby Vu

Búa Gỗ Đôi
Hic. Giờ mới biết VN-ZOOM tách ra thành vn-zoom.com và vn-z.vn.

Cloud

Administrator
Nãy mới vào VN-Z.com thực sự nó lag vô cùng {sad} Chắc là sắp tới giờ thăng rồi {pudency}

Nhìn lại giao diện vBulletin thần thánh đó lần nữa trước khi em nó đi xa {too_sad}
Lâu quá mới thấy chú ấy nhờ {angry}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.