Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tại sao lại có Vn-Zoom.org ? Mời đóng góp ý kiến giao diện cho VN-Zoom.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Mình thấy giao diện khá ổn, tuy nhiên màu chữ với màu nền khi phối với nhau khó nhìn quá... Có thể đổi sang 2 màu đối lập nhau rõ rệt hơn cho dễ nhìn không?

Bác có thể dùng thử cái chức năng chuyển theme bên dưới dùng của trang. Em không biết nó có phù hợp với cá nhân bác không nhưng cứ thử bác ạ. Em chỉ mong ad cho thêm dark theme (dark mode) vào để lướt buổi đêm cho nó đỡ hại mặt.

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
ủng hộ diễn đàn, qua đây mình không phụ thuộc như trước đây là mừng rồi, Chúc các thành viên BQT nhiều sức khỏe, có nhiều bài cho anh em nghiên cứu.

Cloud

Administrator
Hic, vào hóng mấy hôm mà hẻo quá. 14,5k thành viên mà thường trực chỉ gần chục. :(
Khó ai realtime liên tục như Facebook đươc, định vị VN-Zoom trong tương lai sẽ là nơi lưu trữ dữ liệu cho anh em tìm kiếm khi cần. Chứ Facebook không làm được việc này, đây là cơ hội sống cuối cùng của các diễn đàn :)

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Khó ai realtime liên tục như Facebook đươc, định vị VN-Zoom trong tương lai sẽ là nơi lưu trữ dữ liệu cho anh em tìm kiếm khi cần. Chứ Facebook không làm được việc này, đây là cơ hội sống cuối cùng của các diễn đàn :)
Hẻo vậy thì khó sống quá :( Kể nhộn nhịp như xưa thì vui!

Cloud

Administrator
Hẻo vậy thì khó sống quá :( Kể nhộn nhịp như xưa thì vui!
Anh em còn sống được thì bạn vẫn sống bình thường, quan trọng là cách nhìn và quan điểm và suy nghĩ của mỗi người. Nhìn đó tươi sáng thì nó sẽ tươi sáng, còn hẻo thì nó hẻo.

xanhduong111

Rìu Vàng
Mình thật sự rất muốn Vn-z trở lại mạnh mẽ như ngày xưa. Ngày xưa sinh viên 1 thời khi cài win máy tính, hay cài bất cứ phần mềm gì đều tìm lên Vn-z. Download phim cũng lên Vn-z. Vn-z như 1 kho báu online, chỉ cần kết nối mạng thì có tất cả những gì mình cần.
Lâu rồi mới quay trở lại, thấy diễn đàn lẻ tẻ vài anh em thấy cũng chạnh lòng, hì

mrJaden

Rìu Bạc Đôi
mình cũng tưởng sync đc DATA từ vnzcom qua mà thử đăng nhập ko đc, lâu lắm rồi mới lại online 4rum, qua vnzcom thấy hoạt động chán quá chả như xưa, QC thì nhiều, lần mò gg lại ra vnzorg tưởng fake{ah}. Đọc bài này xong mới biết các bác ợ

xanhduong111

Rìu Vàng
mình cũng tưởng sync đc DATA từ vnzcom qua mà thử đăng nhập ko đc, lâu lắm rồi mới lại online 4rum, qua vnzcom thấy hoạt động chán quá chả như xưa, QC thì nhiều, lần mò gg lại ra vnzorg tưởng fake{ah}. Đọc bài này xong mới biết các bác ợ
Mình cũng tưỡng fake, bên voz cũng có vụ .net. Không biết là trang web dự phòng hay fake nữa

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Mình thật sự rất muốn Vn-z trở lại mạnh mẽ như ngày xưa. Ngày xưa sinh viên 1 thời khi cài win máy tính, hay cài bất cứ phần mềm gì đều tìm lên Vn-z. Download phim cũng lên Vn-z. Vn-z như 1 kho báu online, chỉ cần kết nối mạng thì có tất cả những gì mình cần.
Lâu rồi mới quay trở lại, thấy diễn đàn lẻ tẻ vài anh em thấy cũng chạnh lòng, hì
Nay xôm vãi những 46 mem ^^

mrJaden

Rìu Bạc Đôi
Fake thì phải, trang đó toàn quảng cáo. Hình như nó get toàn bộ data bên voz sang rồi ăn QC :sss
từ trc khi mình để ý trong vnzorg này thì thấy nhiều trang "fake, đạo, nhái" không riêng vnz mà voz, cả hdvietnam nữa, quên mất cái đuôi tên miền là gi rồi. Nó clone toàn bộ data những trang này, nhưng khi login thử thì ko đc

obxrose

Gà con
Vào tạo được cái tài khoản rồi, nếu có ý kiến thì phát ngôn cho sang nhé.
tao nói vậy có gì ko sang??? tao thấy mày là thành viên BQT mà nói chuyện mới kém sang đó nhé, thích thì cứ ban nick tao đi, xin mời !!!

obxrose

Gà con
tao chỉ nói vậy chứ ko coi thường hay gây war với ai, mày đừng ỷ là BQT rồi cmt kiểu láu cá đó nhé!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.