Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản Qobuz, Tidal, Deezer dùng thử và hướng dẫn cách tự tạo tài khoản

new_95

Búa Gỗ Đôi
Mà hình như bị đổi pass rồi :D khá chán! có làm account cá nhân đc đâu mà đổi làm gì ta?

Các bạn có thể tự tạo tk theo hướng dẫn ở đây nhé
No quote

Tài khoản Tidal HiFI và Qobuz 6-7/2020 cho các bác muốn dùng thử, không đổi pass. Nếu các bạn đổi pass thì sẽ không còn tài khoản cho các bạn nghe nhạc đâu
No quote
tài khoản không đăng nhập được

thiendinh

Gà con
hay

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
thật buồn, tài khoản tidal là tài khoản 3 tháng, qobuz 1 tháng, mình dùng trashmail nên không đổi lại được. Chúc mừng bạn nào đó đã có tài khoản nghe nhạc và chia buồn với những bạn còn lại sẽ không còn được nghe thử

nguyenvolam

Rìu Sắt
thật buồn, tài khoản tidal là tài khoản 3 tháng, qobuz 1 tháng, mình dùng trashmail nên không đổi lại được. Chúc mừng bạn nào đó đã có tài khoản nghe nhạc và chia buồn với những bạn còn lại sẽ không còn được nghe thử
Cũng đã hướng dẫn chi tiết cách tạo rồi sao các bạn í không tự thực hiện được nhỉ?