Hướng dẫn - Sửa thông tin cá nhân hóa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Sửa thông tin cá nhân hóa

thibikim

Gà con

Xin các bác chỉ em xóa cái logo ở 2 chỗ này . nhìn màn hình nhỏ cướng quá

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
bệnh OCD đây mà. Đã bị bệnh sao không lấy bản gốc mà cài. Bản cá nhân hóa ko biết bị chỉnh cái gì.. có khi bản chỉnh đc cái này lại đụng cái khác

thibikim

Gà con
bệnh OCD đây mà. Đã bị bệnh sao không lấy bản gốc mà cài. Bản cá nhân hóa ko biết bị chỉnh cái gì.. có khi bản chỉnh đc cái này lại đụng cái khác
Bản gốc MS nó ép cài của nó nhiều thứ mà chả bao giờ dùng . nên phải chuyển qua mấy bản này . Bạn biết cách xóa chỗ đó không ?

tranhuulong9x

Rìu Sắt
Bản gốc MS nó ép cài của nó nhiều thứ mà chả bao giờ dùng . nên phải chuyển qua mấy bản này . Bạn biết cách xóa chỗ đó không ?
Sao ko tìm cách gỡ mấy cái pm rác đi chứ đã mod rồi lại mod tiếp coi bộ cũng mệt à nha . ps cấu hình mạnh thế sài mod mà hơi quá tay ko ổn lắm và mình khuyên bạn nên sài win 10 pro for work hoặc win 10 bản enter á

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Sao ko tìm cách gỡ mấy cái pm rác đi chứ đã mod rồi lại mod tiếp coi bộ cũng mệt à nha . ps cấu hình mạnh thế sài mod mà hơi quá tay ko ổn lắm và mình khuyên bạn nên sài win 10 pro for work hoặc win 10 bản enter á
Xem phần đính kèm 49796
Có thể là việc mày mò sẽ hứng thú hơn. Và ngon hơn thì phải. Do đó áp dụng thật tốt thôi

thibikim

Gà con
Cảm ơn Tất cả các bạn . mình đã thử tất cả các giúp đỡ . nhưng đều không được

thibikim

Gà con
Rất thích cái thiết kế win 11 nhưng ghét cay ghét đắng cái cái nó áp đặt . như store , onedrive, ...vv .. NHÌN KHÔNG KHÁC GÌ MẤY ĐỨA GIÁN ĐIỆP TRÊN BÀN LÀM VIỆC

Sửa lần cuối:

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Rất thích cái thiết kế win 11 nhưng ghét cay ghét đắng cái cái nó áp đặt . như store , onedrive, ...vv .. NHÌN KHÔNG KHÁC GÌ MẤY ĐỨA GIÁN ĐIỆP TRÊN BÀN LÀM VIỆC
- Sao bạn không cài bản nguyên gốc từ MS cho an toàn và đầy đủ (apps nào không thích có thể dùng tool gõ bỏ).

thibikim

Gà con
Người ta giúp mình dù gì thì cũng Like cảm ơn, đằng này chủ thread làm như người trong forum BẮT BUỘC phải có trách nhiệm giúp mình vậy. Không thấy chủ thread like cho ai phát nào
Làm người mà không biết 2 tiếng: Cảm ơn và Xin lỗi thì vứt, dù giỏi đến mức nào
https://vn-z.vn/threads/sua-thong-tin-ca-nhan-hoa.79145/post-998997
Đây là gì bạn ????
- Sao bạn không cài bản nguyên gốc từ MS cho an toàn và đầy đủ (apps nào không thích có thể dùng tool gõ bỏ).
Xem phần đính kèm 49796
Phương án của 2 bạn là tốt nhất . vô tình mình lượm được bản phù hợp . nó bỏ được chế độ cài online . chỉ Local Bạn nào cần thì lấy ở đây

Cảm ơn các bạn

Sửa lần cuối: