This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo Luận Sử dụng IPTV xem tivi 4k

secpol

Rìu Chiến Bạc
Có bác nào xem tivi bằng IPTV ko ạ?
Em đang tìm hiểu mà chưa hiểu rõ món này, có bác nào biết món này chia sẻ e với
Nhà mình đang dùng IPTV Viettel (Truyền hình số). Hồi mới đăng ký tý nữa thì bị dùng cái box TV360 nhưng mình không ký nghiệm thu nên phải đổi. Nhà mình đang dùng 2 cái IPTV. Đăng ký mới giờ chúng nó toàn ép dùng cái TV360. Phải hỏi kỹ xem ở khu vực đó thế nào. Chứ xem cái OTT TV360 mà xem bóng đá thì nhà hàng xóm hô trước cả phút. Đến kỹ thuật đi lắp nó còn nói như vậy.

htghehe

Búa Gỗ Đôi
IPTV Viettel là sao bác?
Là mất phí, link xem có K+ này kia à?

Handrf

Kiếm đá
IPTV xem đc VTV các thứ k bác? tính lắp 1 cái cho các cụ xem

secpol

Rìu Chiến Bạc
IPTV Viettel là sao bác?
Là mất phí, link xem có K+ này kia à?
Mất phí thuê bao chứ bạn, 40n/tháng. Đóng 6 hay 12 tháng đều được tặng trước. Từ tivi thứ 2 sẽ được giảm giá.
IPTV xem đc VTV các thứ k bác? tính lắp 1 cái cho các cụ xem
Xem thoải mái bạn nhé. Cả các kênh ON, TV360, HBO, AXN, Cartoon....

htghehe

Búa Gỗ Đôi
Ăn cú lừa rồi bác. Mấy kênh đó lên Github mà lấy link IPTV, free cả mà

secpol

Rìu Chiến Bạc
Bạn làm thì dễ rồi. Nhưng bạn hướng dẫn cho nhiều người cao tuổi đi xem. Quan trọng là sự tiện dụng và thoải mái. Bạn muốn xem chương trình chất lượng mà phải trả tiền là đương nhiên. Còn bạn thích dùng lậu thì mình không tiếp chuyện!

htghehe

Búa Gỗ Đôi
Bạn hiểu gì về IPTV? IPTV do Viettel sản xuất hay gì mà không trả tiền cho Viettel thì bạn bảo là dùng lậu nhỉ?
Bạn hiểu thế nào là "lậu"?

secpol

Rìu Chiến Bạc
Bạn hiểu gì về IPTV? IPTV do Viettel sản xuất hay gì mà không trả tiền cho Viettel thì bạn bảo là dùng lậu nhỉ?
Bạn hiểu thế nào là "lậu"?
Đúng rồi! Mình chả hiểu gì về nó cả. Mà mình cũng không cần hiểu. Mình thấy cái nào nó chạy qua được internet và độ trễ thấp, tiện lợi cho người 100 tuổi đến đứa trẻ lớp 1 vẫn dùng được thì mình dùng thôi.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Trước mình có dùng link đc share trên mạng, đủ các loại HBC, Geo, Wild... và VTV...
tuy nhiên 2-3 tháng link đó chỉ còn vtv, các link nước ngoài die hết.
Độ buff cũng chậm nếu xem tối. nên t nghĩ nếu hay sài thì nên mua iptv trực tiếp từ nhà mạng, độ trễ thấp, ko phập phù.

khanhtoank49

Búa Gỗ
Có nhiều cách mà
1. Dùng IPTV do nhà mạng Viettel, FPT, VNPT cung cấp, có phí như bạn trên nói
2. Dùng IPTV miễn phí, bạn tải app OTT, Tivimate về nhập link miễn phí vào xem
Link thì có các dạng:
-link m3u;
-Xtream;
- Mac.

khanhtoank49

Búa Gỗ
Link nhà mạng thì tối đa FHD, 50fps.
Link miễn phí thì đa dạng, bạn xem cả kênh Vietnam lẫn quốc tế, xem bóng đá 4K được.