Chia sẻ - Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Sao không thấy link? Share sao mà phức tạp vậy

Bạn nên đọc kỹ nội quy của diễn đàn cũng như của riêng box Phần mềm trước để hiểu tại sao mình chia sẻ link như vậy. Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google làm rất gắt gao cho nên phải chia sẻ kiểu này để tránh bị Google sờ gáy (diễn đàn cũ bị die cũng do việc chia sẻ link phần mềm cr@ck công khai...).
Nếu bạn vẫn chưa thấy link, mình đã gửi link tải vào hòm thư tin nhắn cá nhân của bạn ở trên diễn đàn! Bạn kiểm tra lại và tải nhé :)
====
Ko chạy dc thớt ơi, cả 2 bản reset đều ko dc. cửa sổ hiện lên cái rồi tắt luôn.
Window 10
3T 2019.3.0

Bạn làm theo hướng dẫn bên dưới chưa?
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
không thấy link ta

Bạn nên đọc kỹ nội quy của diễn đàn cũng như của riêng box Phần mềm trước để hiểu tại sao mình chia sẻ link như vậy. Do vấn đề bản quyền DMCA từ Google làm rất gắt gao cho nên phải chia sẻ kiểu này để tránh bị Google sờ gáy (diễn đàn cũ bị die cũng do việc chia sẻ link phần mềm cr@ck công khai...).
Nếu bạn vẫn chưa thấy link, mình đã gửi link tải vào hòm thư tin nhắn cá nhân của bạn ở trên diễn đàn! Bạn kiểm tra lại và tải nhé :)

Ad ơi, mình chạy trên windows 10 hoặc windows server đều không chạy được;
Error: Windows cannot access the specified device, path, or file. You may not have the appropriate permission to access the item

Ad xem hỗ trợ mình với. Thanks!

Hamano Kaito

Moderator
Ad ơi, mình chạy trên windows 10 hoặc windows server đều không chạy được;
Error: Windows cannot access the specified device, path, or file. You may not have the appropriate permission to access the item

Ad xem hỗ trợ mình với. Thanks!

Xem lại phân quyền cho dòng lệnh !

Huy Dev

Gà con
Tuyệt vời

phamhoc

Gà con
Tại vì bác chủ thớt không hướng dẫn kỹ lắm :D
Em mò 1 lúc cũng ra rồi ạ
Anh em chưa làm được thì làm như của em xem
+ Bước 1: Tắt studio 3t
+ Bước 2: Thay đổi thời gian trong setting của window tùy ý mình muốn

+ Bước 3: chạy file path .exe đã chia sẻ trên link drive
+ Bước 4: Done và tận hưởng

Anh em ai chưa làm được thì làm theo các bước của em thử xem nhé @tienbv2010
Thanks các bro <3

vuducminh198

Búa Gỗ
Hello các bác! Em kiểm tra thì bản mới nhất vẫn đang dùng được như bình thường mà. Em có viết thêm 1 file cho anh em dùng máy 64 bit. Cách sử dụng đơn giản hơn 1 chút.
- Mở Studio 3T của các bác
- Chạy file Studio3T-RESET-TRIAL_x64
(Rồi kệ nó tự chạy, nó sẽ tự đổi ngày giờ của các bác thêm 3 năm nữa, khi reset trial xong nó sẽ tự đổi lại ngày giờ hiện tại)
Chúc các bác thành công :v

tienbv2010

Búa Gỗ
Hello các bác! Em kiểm tra thì bản mới nhất vẫn đang dùng được như bình thường mà. Em có viết thêm 1 file cho anh em dùng máy 64 bit. Cách sử dụng đơn giản hơn 1 chút.
- Mở Studio 3T của các bác
- Chạy file Studio3T-RESET-TRIAL_x64
(Rồi kệ nó tự chạy, nó sẽ tự đổi ngày giờ của các bác thêm 3 năm nữa, khi reset trial xong nó sẽ tự đổi lại ngày giờ hiện tại)
Chúc các bác thành công :v

Chào bác VuDucMinh198.
Trước hết cảm ơn bác rất nhiều vì đã hỗ trợ nhiệt tình cho anh em.
Em chạy tool mới của bác thì thấy OK rồi.

Nhưng em có thắc mắc:
Trong giao diện phần mềm chạy lên, có dòng SET TIME đầu tiên.
Em thấy bác set là năm hiện tại.
--> Không biết có đúng chủ ý của bác không ạ?

(SET TIME > 6/25/2019 11:56:00 AM)

P/s: Như các bác bên trên hướng dẫn thì mình SET TIME lên khoảng thời gian sớm hơn trước để nó tạo trial, sau đó Set time về hiện tại để Enjoy.

Hamano Kaito

Moderator
@tienbv2010 | khi bạn mở phần mềm vào mục quản lý giấy phép nhìn coi thời gian hết hạn là bao nhiêu cái đã. Và vui lòng chụp cái hình lên để dễ hình dung hơn, nói chay mà ko đúng ý khó hiểu