Chia sẻ - Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình ko xem dc link reset trial ad ơi.

Nếu không xem được bạn ấn unlike rồi like lại và F5 refresh web lại vài lần là sẽ hiện lên. Do tính năng này diễn đàn đang fix, nên mong bạn thông cảm vì sự bất tiện này :)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bản mới lại fix rồi hay sao ấy các bác nhỉ

Để mình kiểm tra lại và phản hồi bạn sau nhé :D Trước mắt bạn dùng tạm các phiên bản cũ hơn trong khi chờ, để đảm bảo hiệu suất công việc của bạn.

gianglt0227

Gà con

Hamano Kaito

Moderator
Cảm ơn nhận xét của bác :v Bác thớt làm theo cơ chế thêm key, còn em làm theo cơ chế quét

Thêm key là sao hả bạn !? Theo như lệnh từ mình chỉ có xóa theo chỉ định thôi !?
Mà mình thấy bạn khá quan tâm soft này, bạn có thể tiếp tục dự án cho soft này chứ !?
Nếu mà được mình sẽ nhường lại cho bạn nhé !!!!

vuducminh198

Búa Gỗ
Thêm key là sao hả bạn !? Theo như lệnh từ mình chỉ có xóa theo chỉ định thôi !?
Mà mình thấy bạn khá quan tâm soft này, bạn có thể tiếp tục dự án cho soft này chứ !?
Nếu mà được mình sẽ nhường lại cho bạn nhé !!!!
Thỉnh thoảng thấy có mail nên em vào đọc thôi :) Key em nói là các mã được chỉ định của thớt ý mà