This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Studio 3T for MongoDB + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Kết nối và quản lý cơ sở dữ liệu MongoDB!

Thanks

ngotieutru

Gà con
Thanks ban!

phonghp

Gà con
Phầm mềm rất hữu ích với bản thân mình! Cảm ơn chủ thớt nhiều

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
chua thay ban oi

Bạn like hoặc trả lời bài viết này là sẽ thấy được link, nếu vẫn không thấy thì bạn bỏ like rồi like lại và bấm F5 refresh web 1 vài lần là sẽ thấy link.
Tuy nhiên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi đó.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
k thay link nhi

Bạn like hoặc trả lời bài viết này là sẽ thấy được link, nếu vẫn không thấy thì bạn bỏ like rồi like lại và bấm F5 refresh web 1 vài lần là sẽ thấy link.
Tuy nhiên mình đã gửi link tải qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi đó. Bạn kiểm tra lại nhé
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Io sono il mio ragazzo. Lei signore, il genio. Visiterò Vietnam, lo prometto.
Lavoro perfetto

I have to use Google Translation to understand what you said to me above!
Thanks for the compliments! I know no forums share this software with cr@ck, except for VN-Zoom.org. And maybe it helped you a lot in your job. I’m very happy because of that. If you have the problems in using computer, please send a messenger to me and I will reply you as soon as possible.
And hope you will use English to comment here, to help us understand together more clearly!
Welcome to VN-Zoom.org

pson2900

Gà con
tks bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
File rar bị hư rồi nha bạn. Mình down về mở ko dc.

Do file nén được nén bằng WinRAR phiên bản 5. trở lên nên bạn phải cài bản 5. trở lên (hoặc bản mới nhất) mới có thể giải nén được! Bản cũ hơn sẽ không làm được điều này!
=====
Sao mình down window báo là virus nhỉ

File fix hoàn toàn sạch bạn nhé! Tắt tính năng bảo vệ của antivirus đi là được! Cách reset đã ghi ở trong file nén!
View hidden content is available for registered users!

tantana5

Gà con
Ko chạy dc thớt ơi, cả 2 bản reset đều ko dc. cửa sổ hiện lên cái rồi tắt luôn.
Window 10
3T 2019.3.0