Thảo luận - Số lượng người dùng Microsoft Teams tăng 40% trong 1 tuần | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Số lượng người dùng Microsoft Teams tăng 40% trong 1 tuần

QuangHuy0998

Gà con
lúc nhận máy về có bị màn hình xanh không? hay bạn sử dụng được vài ngày thì máy bị? Lúc thợ cài máy xong có cài pm diệt virus gì ko bạn?
1 ngày sau khi nhận máy vẫn ok, vài ngày sau có người update win cho mình vì win bản quyền nhưng hình như ko cài được rồi giờ lỗi như vậy đó bạn ạ, ko có phần mềm diệt virut nào ạ

kai210

Gà con
1 ngày sau khi nhận máy vẫn ok, vài ngày sau có người update win cho mình vì win bản quyền nhưng hình như ko cài được rồi giờ lỗi như vậy đó bạn ạ, ko có phần mềm diệt virut nào ạ
Bó tay rồi. Không cài được teamview thì các soft khác cũng không cài được. Bạn mang ra thợ bảo họ cài lại cho. Bạn ở gần thì mình còn giúp được.

QuangHuy0998

Gà con
Bó tay rồi. Không cài được teamview thì các soft khác cũng không cài được. Bạn mang ra thợ bảo họ cài lại cho. Bạn ở gần thì mình còn giúp được.
dạ, cảm ơn bạn nhiều, chắc mình đưa ra tiệm cài lại luôn

invisible10x

Búa Gỗ
teamview mình tải về được rồi mà cũng không cài được luôn bạn ạ, chuyện là máy mình bị màn hình xanh mấy lần 1 ngày mới cài win7 về mà chưa có office, mấy hôm nay cài ko được, lại báo màn hình xanh nữa ko hiểu là tại sao
Cài lại windows đi bạn, lên win 10 luôn đi. MS hết support win 7 rồi :D

porsche

Gà con
teamview mình tải về được rồi mà cũng không cài được luôn bạn ạ, chuyện là máy mình bị màn hình xanh mấy lần 1 ngày mới cài win7 về mà chưa có office, mấy hôm nay cài ko được, lại báo màn hình xanh nữa ko hiểu là tại sao
Máy bị màn hình xanh có nhiều nguyên nhân gây ra, phải đọc lỗi trên đó thì mới có thể đoán được. Máy bị xung đột driver, xung đột giữa các phần mềm hay ổ cứng bị bad cũng gây ra lỗi này. Bạn nên mang ra hàng bảo thợ check kiểm tra tình trạng ổ cứng trước khi cài lại win nhé!

hongnam93

Gà con
Theo dõi topic thảo luận, thấy anh em xài Office 365 đông. Anh em dùng bản quyền hay cờ rách vậy
Đang phân vân có nên mua bản quyền bộ Office 365 để cài cho máy tính ở nhà ko {byebye}

garanmuoi

Gà con
Theo dõi topic thảo luận, thấy anh em xài Office 365 đông. Anh em dùng bản quyền hay cờ rách vậy
Đang phân vân có nên mua bản quyền bộ Office 365 để cài cho máy tính ở nhà ko {byebye}
có tiền thì cứ quất thôi bác. dùng bản quyền nó cũng sướng hơn. mua 365 có cái đồng bộ dữ liệu cũng ngon.

linhktv

Gà con
Quất 1 cái bản quyền 365 lên cloud hết cho lành bạn ơi. Ko dùng hết 5 máy thì kêu gọi người quen share nhau tính ra giá cũng hợp lý.

mua mà xài mai phen. người ta làm ra tốn công sức mà mình đi Cr@ck là vô đạo đức

có tiền thì cứ quất thôi bác. dùng bản quyền nó cũng sướng hơn. mua 365 có cái đồng bộ dữ liệu cũng ngon.
mình ở công ty thì dùng của công ty, về nhà thì remote đến máy công ti dùng

bluebird

Gà con
Kiếm thêm 5 mạng nữa rồi share tiền thôi, tiếc mấy trăm bạc làm gì. Ngoài việc dùng phần mềm có bản quyền thì còn thêm 1TB OneDrive cũng ngon. Mình sài cả 2 thằng OneDrive và GoogleDrive thì thấy thằng OneDrive vẫn ngon hơn nhiều.

Đang sài Win 10 bản quyền và Office 365 A1 đây.

invisible10x

Búa Gỗ
Đang xài bản quyền của cty, cài luôn được máy ở nhà

littlecloud

Gà con
Vote kiếm bạn sài bản home.
Tập sài bản quyền cho nó chuyên nghiệp bạn ạ.
1 năm có 200 mấy. Bằng 1 cái áo tshirt thôi

ANAN1986

Gà con
xài bản quyền, update hoài, ổn định hơn xài thuốc (ít crash, ít bị đơ đơ), mở file everywhere. được 1TB onedrive. mua 1 được 5-6 máy xài cho cả nhà luôn.

luuthianh

Gà con
Đang sài au. 1 máy cơ quan 1 máy ở nhà. Đồng bộ dữ liệu qua onedrive.
Tiện vãi.
Trước mua google drive 1 năm hết 500k mà được có 100gb.
Mua of365 còn rẻ hơn mà được 1tb. Email chính chủ nhé

kai210

Gà con
Mình xài office 365 mua theo năm
Mua bản quyền mà dùng đi bác, vừa mượt vừa được cập nhật tính năng mới liên tục.
Dùng Cr@ck làm gì, vừa giật lag, vừa thiếu ý thức. Hãy chung tay giúp Việt Nam đập bỏ hình ảnh "khôn lỏi" trong mắt bạn bè năm châu {beauty}

lalaPhan

Gà con
Vote 1.000 lần cho Slack.
Unvote 10.000 lần cho Skype for Business !!!
Thật ra thì Skype for bussiness vẫn mạnh hơn ở khoản gọi video, chia sẽ màn hình này nọ và nó cũng tích hợp rất tốt với mấy ứng dụng enterprise của MS (Ví dụ Outlook)

mrvanhiep

Gà con
Thật ra thì Skype for bussiness vẫn mạnh hơn ở khoản gọi video, chia sẽ màn hình này nọ và nó cũng tích hợp rất tốt với mấy ứng dụng enterprise của MS (Ví dụ Outlook)
Gọi video thì... uh maybe. Nhưng ở việc management messages, task thì... nói chung do của MS nên nó integrate tốt với đồ MS cũng dễ hiểu. Nhưng hiaz... hiệu quả mang lại zero

hoangq9

Búa Gỗ
Gọi video thì... uh maybe. Nhưng ở việc management messages, task thì... nói chung do của MS nên nó integrate tốt với đồ MS cũng dễ hiểu. Nhưng hiaz... hiệu quả mang lại zero
Mấy ông ở Silicon Valley hay cụ thể hơn là các startup trong yCombination đều đang chuyển sang xài Zoom cho khoảng gọi video này cả rồi.