Chia sẻ  [Share license] WPS - Kẻ đánh bại sự độc tôn của Microsoft Office

statistics
WPS là bộ công cụ khá phổ biến ở Mobile nhưng ở phiên bản PC thì chưa được nổi trội lắm. Tuy nhiên, theo trải nghiệm cá nhân, mình thấy bộ công cụ này dần trở nên hoàn thiện hơn. WPS khá dễ thao tác, tất cả các công cụ đều gom chung một ứng dụng, để bạn có thể dễ dàng quản lý. Ngoài ra, bạn có thể mở nhiều tab mà không cần phải mở nhiều chương trình như MS Office, không dừng lại ở đó, nó còn cung cấp khả năng duyệt web ngay trên phần mềm. WPS còn cho phép mở các định dạng của MS và còn có khả năng mở cả file pdf điều mà MS chưa có. Không dừng lại, nó còn cung cấp OCR để bạn có thể chuyển hình ảnh thành văn bản. Đặc biệt hơn, giờ đây nó là bộ công cụ miễn phí. Tuy nhiên, để mở các chức năng nâng cao thì bạn cần được nâng cấp gói cước.
Mình ở đây để giúp các bạn điều đó.
Điều kiện:
+ Tài khoản tạo trên 30 ngày.
+ Có 5 comment ở bất cứ đâu ( Không spam ).
+ Tối thiểu 3 likes.

Thời hạn: 4 năm.
Các bạn inbox mình, mình sẽ hướng dẫn tiếp.

Mẫu: ( Theo mẫu, hoặc nhờ theo cách bạn muốn, comment mẫu xuống dưới)
Nhờ bạn nâng cấp gói cước, cảm ơn bạn nhiều. Mình đã inbox cho bạn.

Sau khi xong, các bạn quay lại topic xác nhận nhé.

Sửa lần cuối:
Trả lời

chandoi

Gà con

mr.coccu

Búa Gỗ Đôi
trên tab hay android mình thấy mấy ứng dụng văn phòng của ms cùi lắm, chả bù app dành cho ios. trên windows thì nó vẫn bá đạo
Cũng đồng quan điểm. N mà mình dùng trên win nhiều hơn. Tab hay android dùng GGSheet đã hơn n :D
Bạn khôn thế :)) có mà cái gói họ hay share thì ko biết sống chết lúc nào
Gói đó mình có đầy n k dùng. Mua mất tiền thuê bao hằng năm n công nhận dùng quá đã

Radium

Búa Đá
Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình đã kích hoạt được License 4 năm của app. :D

Ad ơi. Cho mình xin với ạ.
Gmail: [email protected]
Thanks!

hienru

Búa Gỗ
Cảm ơn nhiều :)