Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 317 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Vì trước đây box HDH này rất là hỗn loạn, vì thế các mod cần lập lại trật tự, chứ có vài cái key mà hết người này post đến người kia post mình nhìn vào còn rối huống chi người khác, trong khi đó nhiều key leak về check tùm lum không chính xác cũng share lên. Mình thấy các mod làm vậy là đúng vì đây là nội quy lấy từ số đông không phải là ý của mod.
Nếu bạn nào không thích thì cũng không cần các bạn share key, vì không có các bạn thì cũng có người khác share key, nếu key các bạn share mà người khác share rồi thì có hiệu quả không? Chẳng qua đợt vừa rồi key MAK tăng lượt online nên nhiều người share key ra làm chi, chỉ thêm lãng phí key.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vì trước đây box HDH này rất là hỗn loạn, vì thế các mod cần lập lại trật tự, chứ có vài cái key mà hết người này post đến người kia post mình nhìn vào còn rối huống chi người khác, trong khi đó nhiều key leak về check tùm lum không chính xác cũng share lên. Mình thấy các mod làm vậy là đúng vì đây là nội quy lấy từ số đông không phải là ý của mod.
Nếu bạn nào không thích thì cũng không cần các bạn share key, vì không có các bạn thì cũng có người khác share key.

Cháu nói đúng, khi box hỗn loạn thì nhờ Mod vào lập lại trật tự, riêng ở trường hợp trên lại mắc mứu ở chổ thời gian posted, thành ra mới có chuyện để nói đó cháu. Chỉ trừ khi nào giờ của hệ thống báo sai thì không còn gì để nói nữa.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Do cháu đã chỉnh sửa post mà chưa chụp hình lại, thành ra để vấn đề bị rối ở đây ạ. Bạn ấy đăng post đầu tiên vào lúc 1:12 khi đó chỉ mới có Key 10 MAK, sau đó bạn mới sửa post lại thêm key vào lúc 3:34.

Bạn ấy làm tốt nội quy và check theo hướng dẫn của cháu nhưng vấn đề là key đã đăng nếu là hình ảnh thì sẽ không tìm ra, đó là bất cập ạ.
Do là cháu không chụp hình lại trước khi sửa post nên mọi người hiểu nhầm.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Cháu nói đúng, khi box hỗn loạn thì nhờ Mod vào lập lại trật tự, riêng ở trường hợp trên lại mắc mứu ở chổ thời gian posted, thành ra mới có chuyện để nói đó cháu. Chỉ trừ khi nào giờ của hệ thống báo sai thì không còn gì để nói nữa.
Như bạn dongle trả lời ở trên rồi bác, nhìn vào thời gian check key là biết thôi.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Đúng rồi, mình để ý có key mình post là chưa có ai post, lúc đó dán cả full key hệ thống cũng không tìm thấy nhưng một thời gian sau thì tìm kiếm lại thấy đã có post ở 1 topic khác và thời gian post trước rất lâu, lâu hơn thời gian mình post key nhiều. Hoá ra là do post đó cập nhật key vào, chứ ko phải là post key trước mình. Nhưng tìm kiếm thì sẽ cho kết quả là key đó đã được post trước, mình là post lại..:)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Do cháu đã chỉnh sửa post mà chưa chụp hình lại, thành ra để vấn đề bị rối ở đây ạ. Bạn ấy đăng post đầu tiên vào lúc 1:12 khi đó chỉ mới có Key 10 MAK, sau đó bạn mới sửa post lại thêm key vào lúc 3:34.
Xem phần đính kèm 8774

Bạn ấy làm tốt nội quy và check theo hướng dẫn của cháu nhưng vấn đề là key đã đăng nếu là hình ảnh thì sẽ không tìm ra, đó là bất cập ạ.
Do là cháu không chụp hình lại trước khi sửa post nên mọi người hiểu nhầm.

À ra vậy là do hệ thống báo sai giờ vì bác nhớ mỗi lần chỉnh sửa trên cmt, nó đều báo lại giờ chỉnh sửa lần cuối đúng không cháu? Một lỗi nữa là vì bên kia @haibmh post key với ảnh nên nếu bạn ấy tìm kiếm với full key nó không hiện ra key đã được posted. Vậy thì giờ bác đã hiểu ra vấn đề, cái gì nói phải nói cho ra tận nguồn gốc, bác cứ nhìn kết quả hiển thị và cmt thôi chứ bác đâu biết sự việc ở bên trong.
Bác cảm ơn cháu đã giải thích rõ ràng và bỏ qua cho bác nhe.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
À ra vậy là do hệ thống báo sai giờ vì bác nhớ mỗi lần chỉnh sửa trên cmt, nó đều báo lại giờ chỉnh sửa lần cuối đúng không cháu? Một lỗi nữa là vì bên kia @haibmh post key với ảnh nên nếu bạn ấy tìm kiếm với full key nó không hiện ra key đã được posted. Vậy thì giờ bác đã hiểu ra vấn đề, cái gì nói phải nói cho ra tận nguồn gốc, bác cứ nhìn kết quả hiển thị và cmt thôi chứ bác đâu biết sự việc ở bên trong.
Bác cảm ơn cháu đã giải thích rõ ràng và bỏ qua cho bác nhe.
vâng ạ, mình sửa thì nó chỉ hiển thị lần sửa gần nhất thôi ạ. Bài đó do edit 3 lần nên nó hiện lần cuối cùng là do cháu sửa ạ, còn thời gian đăng bài thì vẫn là thời gian mà post đầu tiên bạn đó đăng. Nói rõ vấn đề thì mình tránh được mâu thuẫn thôi ạ.

yzurei

Gà con
Các bạn nên nhập Key bằng phần mềm MSAct Plus nếu thấy thông báo:

0xC004C020 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

hoặc:

0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

là Key còn kích hoạt được! :p:p:p lúc đó đăng IID lên các topic kích hoạt nhờ lấy giúp CID.

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

No quote

Cập nhật 06-07-2019
First key still valid. I use below thread to self active:

Keith Vu

Rìu Sắt
Key của bạn này
No quote
Nếu bạn có nhờ get CID... thì qua topic khác nhé, topic này không hỗ trợ kích hoạt, get CID.
e cám ơn ạ, sợ lâu e lại vừa ấn xóa để đi ngủ. xin lỗi anh ạ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn bỏ thêm 5 kí tự đầu - cuối vào post nhé. Để tránh key trùng lặp.

Bác ủng hộ cmt này của cháu, cháu nên bổ sung thêm vào #1 quy định này cho tất cả các bạn khi post key, bác mới search sơ sơ thì thấy bạn cmt trên cmt của cháu cũng hay posted key trùng lặp lắm, nếu có 10 ký tự rồi thì bắt buộc họ phải check lại key của mình trước khi posted, không làm cho topic lộn xộn nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.