Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 316 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

turki

Rìu Chiến Bạc
UPDATE Key Office 2010 ProPlus VL_MAK online (activ count: 1990)

UPDATE Key Office 2013 ProPlus VL_MAK online (activ count: 2500)

UPDATE Key Office 2016 ProPlus VL_MAK online (activ count: 8040)

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Professional Retail (get web) em lấy từ diễn đàn Russia mọi người share key ở đây chắc ai cũng biết diễn đàn nay, trước khi post em có dán vào ô tìm kiếm và đây là kêt quả:
Và kết quả tìm kiếm sau khi post key như bên dưới em đâu thấy ai đăng key trước đó
Nhờ Mod @dongle905 kiểm tra giúp

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Key Win 10 RTM Professional Retail (get web) em lấy từ diễn đàn Russia mọi người share key ở đây chắc ai cũng biết diễn đàn nay, trước khi post em có dán vào ô tìm kiếm và đây là kêt quả:
Và kết quả tìm kiếm sau khi post key như bên dưới em đâu thấy ai đăng key trước đó
Bạn cần check topic bên này nữa bạn. Topic bên này đã đăng key rồi bạn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Xóa key bên kia mới đúng , vì bên đây thời gian post luv1 14h12 còn bên kia là 14h42 có nghĩa là bên kia share lại chứ ko phải bên đây .MOD làm việc thiêu khách quan rồi
Bạn sửa post để đúng nội quy ạ. Để nói đúng hơn, bác có thể xem thời gian check key.

Sửa lần cuối:

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Em đã dán key vào ô tìm kiếm và không thấy ai post rồi em mới post
Vậy phải thêm động tác đi các topic khác để likes các cmt mới biết được key này đã được post hay chưa hả Mod?
Bạn đã làm rất tốt. Nhưng luật hiện tại hiện không cho phép. Đó là một bất cập hiện tại, mình sẽ lưu ý vấn đề này để ban hành luật mới tốt hơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn đã làm rất tốt. Nhưng luật hiện tại hiện không cho phép. Đó là một bất cập hiện tại, mình sẽ lưu ý vấn đề này để ban hành luật mới tốt hơn.
Tôi thấy 1 topic ko trùng key thì là 1 việc tốt rồi , còn như có trùng key với topic khác xem lại code của rum , vì key nằm trong BB Code ko thể tìm kiếm = công cụ đâu .

Tôi thấy 1 key mà nhiều topic share hợp lệ cũng là 1 điều tốt .

Còn việc key MAK hồi sinh mem có post lại cũng là 1 việc hợp lý .

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Tôi thấy 1 topic ko trùng key thì là 1 việc tốt rồi , còn như có trùng key với topic khác xem lại code của rum , vì key nằm trong BB Code ko thể tìm kiếm = công cụ đâu .

Tôi thấy 1 key mà nhiều topic share hợp lệ cũng là 1 điều tốt .

Còn việc key MAK hồi sinh mem có post lại cũng là 1 việc hợp lý .
thật ra, key trong bbcode bác chỉ cần bỏ key vào là sẽ tìm ra nó ngay thôi. Bác có thể thử. Đây là vấn đề phát sinh thêm trong việc share key bác ạ. Cháu đã lưu ý nó vào trong bộ luật tiếp theo.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
thật ra, key trong bbcode bác chỉ cần bỏ key vào là sẽ tìm ra nó ngay thôi. Bác có thể thử. Đây là vấn đề phát sinh thêm trong việc share key bác ạ. Cháu đã lưu ý nó vào trong bộ luật tiếp theo.
Cho là tìm kiếm trong BBcode thì key mà bạn hai post nó ở dạng ảnh thì có tìm = cách gì đây !!!

Luật gắt quá thì mem chán nản , dần dà ko còn người chia sẻ .
Tôi là người hay up các soft nhưng bị chỉnh lý hoài giờ tôi sẽ ko bao giờ post nữa

Người chia sẻ ko có lợi lộc gì , đằng này ngược lại bị mang phiền toái hóa ra NGU DẠI mới chia sẻ

Sửa lần cuối:

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Cho là tìm kiếm trong BBcode thì key mà bạn hai post nó ở dạng ảnh thì có tìm = cách gì đây !!!
Cháu giải thích thêm tại sao có quy định"phải post 5 kí tự đầu và cuối của key".
VD key của bác @haibmh post,cháu đưa 5 kí tự đầu vào search toàn forums ra 1 KQ ngay.

Chúng tôi đã để ý và thấy rõ toàn @haibmh post keys, rồi mấy anh Nga leak về Nga và một số thành viên chúng ta lại leak về đây hoặc 1 thành viên philka.ru lại post ở topic khác. Việc này sẽ được chấn chỉnh nghiêm khắc thời gian tới.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Từ hôm nay,để tránh trùng lặp và mất đoàn kết trong forums, đề nghị các thành viên tuân thủ luật hiện hành trong khi đợi có nội quy phù hợp hơn. Các post không đúng nội quy sẽ bị xóa không cần thông báo, các thành viên đã được nhắc mà tái phạm nhiều lần sẽ ban theo quy định hiện hành.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu @dongle905, bác nãy giờ có làm các thao tác như hướng dẫn của cháu, đúng là khi tìm kiếm chỉ cần dùng 5 ký tự đầu và cuối của key là có kết quả chính xác, không cần phải Like cho cmt đó. Chỉ có cái bác không hiểu là không biết giờ của hệ thống có sai hay hay không khi thấy key của @putin2019 post vào lúc 1:12 và như cháu ấy nói là đã search trước khi post. Bạn @haibmh là chủ kho key đã nổi tiếng từ lâu vậy thì không có chuyện bạn ấy post lại key của người khác. Key của bạn ấy post vào lúc 1:42. Nếu giờ trên hệ thống đúng thì không có cách chi mà vào tìm kiếm tìm ra được kết quả cháu à.

Bác cũng có thấy cmt của cháu nói @putin2019 đã làm rất tốt, như vậy là putin2019 không làm sai, thế nhưng sao key trong post của bạn ấy phải bị ẩn đi?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.