Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 227 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Namcao9x

Búa Gỗ
Bác nào cho xin key Office 2019 Pro Plus retail với. Cảm ơn ạ!

viet911

Gà con
bác nào cho em xin key office 2019 pro plus 64 bit với ạ với ạ :):):)

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Sửa lần cuối:

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
bác ơi, cái này còn tùy, có những lúc key khan hiếm thì phải hỏi chứ. Có đợt thiếu key 2016 hay 2019 gì đấy anh em có kích hoạt hộ được đâu. Bác không giúp cũng đừng xỉa xói, cảm ơn.
Tôi có mở cái ngoặc đơn mà bạn vẫn chưa hiểu, bạn hỏi thợ hớt tóc có kéo ko, thì họ sẽ ko trả lời hoặc trả lời là ko.
Bạn thấy rồi đấy, trong khi key này thì supporter nào cũng thủ vài cái.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác ơi, cái này còn tùy, có những lúc key khan hiếm thì phải hỏi chứ. Có đợt thiếu key 2016 hay 2019 gì đấy anh em có kích hoạt hộ được đâu. Bác không giúp cũng đừng xỉa xói, cảm ơn.
Key O2019 thì mình không share chỉ để khoe thôi vì hôm qua có share cho một bạn sau 1 giờ kiểm tra lại thì key đã theo ông bà rồi, minh chỉ giúp bạn activate Office 2019 Pro Plus retail qua TeamViewer, nếu đòng ý thì send ID và Pass qua inbox trò chuyện mình giúp (bạn là case ngoại lệ mình chờ bạn 10 phút thôi) Update: hết giờ.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.