(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 126 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Xin chào các bác!
Lại là em.
Sau khi được bác @haibmh hỗ trợ active win 7 và bác @iuminhtriit hỗ trợ active office 2016 (máy tại công ty).
Nay em lại nhờ các bác hỗ trợ active Windows 10 Pro.
Em đã add key VL (tại post #1).

Thông tin cần hỗ trợ:

Sản phẩm: WINDOWS 10 Pro
Key: PCN8P-xxx-C373B
Code MS activation: 3549700 - 7061422 - 0034750 - 1670663 - 4533435 - 2540245 - 6328714 - 8080945 - 0155684

Mình đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org.
topic chỉ hỗ trợ mỗi sản phẩm 6 tháng 1 lần, bạn vui lòng đọc kỹ nội quy tại #1

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Xin chào các bác!
Lại là em.
Sau khi được bác @haibmh hỗ trợ active win 7 và bác @iuminhtriit hỗ trợ active office 2016 (máy tại công ty).
Nay em lại nhờ các bác hỗ trợ active Windows 10 Pro.
Em đã add key VL (tại post #1).

Thông tin cần hỗ trợ:

Sản phẩm: WINDOWS 10 Pro
Key: PCN8P-xxx-C373B
Code MS activation: 3549700 - 7061422 - 0034750 - 1670663 - 4533435 - 2540245 - 6328714 - 8080945 - 0155684

Mình đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org.
Bạn @htn1986 thân mến, theo như tôi xem lại lịch sử thì bạn đã được hỗ trợ kích hoạt Windows + Office tại topic này vào ngày 14/10 và 16/10-2019. Do topic của chúng ta có quy định chỉ hỗ trợ kích hoạt 1 sản phẩm tối đa 2 lần, với khoảng thời gian cách nhau là 6 tháng tính từ lần nhờ cuối. Vì vậy bạn hãy quay lại ngày 14/4/2020 nhé!

naroto

Thành viên BQT
Tiếp tục kích hoạt OFFICE 2019 PRO PLUS RETAIL cho bạn nào đạt Búa Gỗ trở lên nhé.
Yêu cầu:
Thoả mãn điều kiện ở trang #1
Đọc kỹ 1 lần nội quy trang #1.
Viết bài nhờ qua teamview đúng mẫu trang #1
Thời gian từ giờ và kết thúc lúc 11 giờ hôm nay nhé
Ngoài ra các sản phẩm Windows + Office khác vẫn giúp chỉ cần đủ điều kiện trang #1.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 13h00 PM 2/11/2019 Visio & Project Pro Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,gắng học để tự get CID qua WEB.Cài bản Retail và kích hoạt + Backup thì dùng đến tan máy luôn không phải lo kiếm key và kích hoạt khi phải cài lại máy!

Sửa lần cuối:

namnnttver1

Búa Gỗ
cho mình hỏi là giờ mình cài bản 1909 có khả năng active được không mình đang chuẩn bị lên hệ điều hành mà nhiều bản quá, các bác tư vấn xem mình nên cài bản nào để được hỗ trợ active ạ. cảm ơn các bác.

naroto

Thành viên BQT
cho mình hỏi là giờ mình cài bản 1909 có khả năng active được không mình đang chuẩn bị lên hệ điều hành mà nhiều bản quá, các bác tư vấn xem mình nên cài bản nào để được hỗ trợ active ạ. cảm ơn các bác.
Bạn có thể an tâm cài Win 10 Pro là đều active được hết nhé. Hiện chúng tôi có key để kích hoạt Windows 10 all edition và Office 2010 - 2019 Pro Plus Retail bạn nhé.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tùy theo nhu cầu sử dụng trong công việc mà chọn thôi!
Theo tôi bạn nên cài bản 10 Pro cho nó thông dụng và đủ các tính năng cần thiết,lại dễ kích hoạt bằng key để lấy bản quyền KTS tại thời điểm này do keys share đang nhiều.

phongtv

Búa Đá
Bạn @htn1986 thân mến, theo như tôi xem lại lịch sử thì bạn đã được hỗ trợ kích hoạt Windows + Office tại topic này vào ngày 14/10 và 16/10-2019. Do topic của chúng ta có quy định chỉ hỗ trợ kích hoạt 1 sản phẩm tối đa 2 lần, với khoảng thời gian cách nhau là 6 tháng tính từ lần nhờ cuối. Vì vậy bạn hãy quay lại ngày 14/4/2020 nhé!
Bạn cho hỏi với thành viên thường như tôi có thể xem lại lịch sử đã nhờ hỗ trợ không? Để biết đến khi nào mình đủ điều kiện để nhờ vả lần tiếp theo.

DuongDang

Rìu Chiến
Bạn cho hỏi với thành viên thường như tôi có thể xem lại lịch sử đã nhờ hỗ trợ không? Để biết đến khi nào mình đủ điều kiện để nhờ vả lần tiếp theo.

Bất kỳ thành viên nào cũng có thể tự mình xem lại lịch sử đã từng nhờ hỗ trợ hay chưa tại topic này bằng cách xem lại lịch sử đăng bài như sau:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
17h55 PM 2/11/2019 Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Phone,get CID qua WEB!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 25 likes trở lên mới view được key.
Nếu chưa view được key mà có nhu cầu và thỏa mãn điều kiện #1,mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TeamViewer theo mẫu tại #1.
Key blocked!

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vi diệu quá nhể hay có âm mưu nào chăng sao lần trước mình dùng win7 chả thấy có gì tự nhiên hôm nay lại có bản quyền. Máy mình máy dell core I đời 4. {matrix}
Win 10 được MS đặc chủng cho cài bản quyền kỷ thuật số , nó nhớ cái license ở server của MS về ID máy tính
Bạn vào all setting > activator sẽ thấy digital license

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Vi diệu quá nhể hay có âm mưu nào chăng sao lần trước mình dùng win7 chả thấy có gì tự nhiên hôm nay lại có bản quyền. Máy mình máy dell core I đời 4. {matrix}
Bạn thao tác theo trình tự sau xem máy báo gì nhé: Start-Settings-Update&Security-Activation
Nếu có thông báo như cái hình tôi up là ok rồi đó.
Khả năng cao là máy Dell của bạn đã có bản quyền 7 Pro OEM nhúng vào Bios,nhưng trong quá trình sử dụng đã cài lại Win và ko dùng OEM.Giờ bạn cài 10 Pro Online thì MS đã cho dùng bản quyền KTS luôn vì đơn giản chính sách khuyến khích sử dụng Win10 cho MS tiện"theo dõi":p

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
19h52 PM 2/11/2019 Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Phone,get CID qua WEB!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 375 likes trở lên mới view được key.
Nếu chưa view được key mà có nhu cầu và thỏa mãn điều kiện #1,mời đăng nhờ trợ giúp kích hoạt qua TeamViewer theo mẫu tại #1.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
20h12 PM 2/11/2019 Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Phone,get CID qua WEB!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 575 likes trở lên mới view được keys.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.