Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 193 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Đề nghị bạn @putin2019 cho các key vào cùng một comment cho dễ theo dõi và khoa học hơn nhé! Mình thấy bạn đăng mỗi comment một key nhìn hơi rối tuy là key khác loại với nhau nhưng đăng nhiều comment như vậy sẽ bị rối.
Ok, Cảm ơn Mod! Nhưng key được cập nhật lien tục để cho các bạn trên diễn đần kịp thời sủ dụng nếu cho các key vào cùng một comment để post thì key sẽ hết lượt.
Mong Mod thông cảm!

Sửa lần cuối:

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Ok, Cảm ơn Mod! Nhưng key được cập nhật lien tục để cho các bạn trên diễn đần kịp thời sủ dụng nếu cho các key vào cùng một comment để post thì key sẽ hết lượt.
Mong Mod thông cảm!
Mình không đồng ý khi bạn đăng nhiều comment cùng lúc với mỗi comment là 1 key, các key đều sau thời gian nhất định mới die, với các key online thì sẽ sống lâu hơn. Loại key die nhanh nhất là key Office 2019 Pro Plus Retail thường mất 10 phút key mới die.

Thêm nữa, sau khi bạn đăng key lên, bạn có thể sửa lại comment đó để thêm key mới vào, thực hiện rất là nhanh nên mình không đồng ý với yêu cầu của bạn. Nếu bạn tiếp tục vi phạm mình sẽ xử lý cảnh cáo và xóa bình luận, tái phạm sẽ ban tài khoản của bạn tại topic này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Mình cài và kích hoạt thành công office 2016 pro plus hôm qua. Hôm nay mở word, excel lại chạy office 2019 pro plus và đòi kích hoạt. Mod nào lý giải và xử lý giúp. Thanks.
Topic này chỉ hỗ trợ về key và không trao đổi về các vấn đề khác để tránh làm loãng topic. Vấn đề bạn nêu bạn cần đăng tại topic Topic thảo luận về các vấn đề của Microsoft Office để được giải đáp cụ thể nhé!

Nhân tiện mình giải đáp luôn, Office 2016 và 2019 là 2 bộ office khác nhau nên việc bạn đã active thành công Office 2016 sẽ không liên quan tới Office 2019, giải pháp trong trường hợp này là bạn gỡ Office 2019 ra và không cài cùng lúc 2 bộ Office nhé!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
xin chào các bác! các bác cho em xin key win 10 enterprise với ạ! em cảm ơn ạ
Key Win 10 RTM Enterprise Get Web

Mình xin lỗi, các Bác dùng 1 trong các key phía trên để Get Web. Key này đã được các thành viên trong diễn đàn post đã lâu mình xin phép post lại cho anh em nào cần.Còn key OEM phía dưới dùng kích hoạt cho các bản Enterprise thấp hơn bản 1903.
Win 10 RTM Enterprise OEM:NONSLP : -X2FCC

Sửa lần cuối:

Honda2020

Búa Đá Đôi
New Keys Office2019_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail (get web)
Nhanh tay các bạn ơi!

No quote
Hôm qua mới cài Office 2019 Professional Plus cho máy tính của bạn gái mà tìm hoài không có key, chiều nay đi làm về mở máy lên thì có key của bạn @putin2019 chia sẽ mình liền kích hoat ngay, công nhận may mắn thiệt, lần trước cũng nhờ key của ban @putin2019 , một lần nữa mình xin chân thành cảm ơn bạn @putin2019 thật nhiều nhé! Bay giờ tiếp tục tìm phần mềm diệt virus cài vô là có thể lấy điểm với bạn gái rồi.Thanks All!

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Hôm qua mới cài Office 2019 Professional Plus cho máy tính của bạn gái mà tìm hoài không có key, chiều nay đi làm về mở máy lên thì có key của bạn @putin2019 chia sẽ mình liền kích hoat ngay, công nhận may mắn thiệt, lần trước cũng nhờ key của ban @putin2019 , một lần nữa mình xin chân thành cảm ơn bạn @putin2019 thật nhiều nhé! Bay giờ tiếp tục tìm phần mềm diệt virus cài vô là có thể lấy điểm với bạn gái rồi.Thanks All!
Chúc mừng bạn đã lấy được điểm với bạn gái.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.