Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 174 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Mình vừa install bản windows 7 của bạn @baogia2010 share tại https://vn-z.vn/threads/windows-7-s...uded-office-and-to-said-hello-viet-nam.14791/ xong. Do ko rành lắm về các bản Win nên có chụp cái hình, mọi người cho mình xin cái Key với nha (thấy ghi là Windows 7 Embedded Standard). Cảm ơn rất nhiều ạ
Bạn dùng key này nhé! Key Windows 7 Embedded Standard OEM get web lấy CID

leaderhero

Búa Đá Đôi
Thôi nếu mới cài , thì chịu khó cài lại 1 lần nữa dùng bản Ultimate là bản dễ tìm key nhất , vì nó có 1 key thần thánh sống ko biết bao nhiêu năm rồi mà nói
Do chạy trên VMware nên em cần bản nhẹ nhất í mà, :D

Bạn dùng key này nhé! Key Windows 7 Embedded Standard OEM get web lấy CID
No quote

Bạn có thể hướng dẫn hoặc chỉ bài viết nào cách làm cái nì không, do không biết xài cái vụ này, hì hì ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Do chạy trên VMware nên em cần bản nhẹ nhất í mà, :D

Bạn có thể hướng dẫn hoặc chỉ bài viết nào cách làm cái nì không, do không biết xài cái vụ này, hì hì ?
Lấy cái MSAct về add key vào lấy IID step2 rồi gởi step2 nhờ get lấy step3 active

Attachments

• MSAct Plus.zip
    114.8 KB · Lượt xem: 22

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dạ vừa add vào nó báo lỗi như thế này thì sao ạ

Copyt key ko được thừa khoảng trắng ở 2 đầu , bạn làm lại 1 lần nữa thử xem

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hình như key bạn kia share không dùng được cho bản này ạ. Em tìm key khác trên Github thì tới bước này với ID là
010083
673564
234031
218283
890593
301464
835902
795495
903246

Giờ tiếp theo nhờ get ở đâu ạ :p

Getweb CID = link này Hỗ trợ lấy CID dễ dàng - Coded by oOoHPDToOo
Key này hết lượt kích hoạt , lạ 1 điều MSAct lại cho cái step2 , mã lỗi bên dưới , nếu key nào còn dùng được thì MSAct báo là activator by phone

leaderhero

Búa Đá Đôi
Bảo bạn cài lại bản pro hay ultimate cho dễ active thì bạn ko cài, vậy thì chỉ có cờ răc thôi.
Chắc phải vậy thôi bác ạ, đang tính chạy 10 cái VMware nên ưu tiên càng nhẹ càng tốt, Ulti nó cao hơn nhiều quá ?

ndhler

Búa Gỗ
Các bác cho e xin 1 key office19 với, hôm qua giờ mình kiếm toàn bị block ko à {cry}
cảm ơn các bác nhiều.

mrphunghuy

Rìu Bạc Đôi
Tài khoản bị khóa
Anh em cho hỏi, mình cài bản Win 10 Pro (Win10_1903_V1_English_x64.iso), download từ trang chủ của Microsoft, cài xong nó tự động kích hoạt là sao anh em nhỉ? Mình check thấy nó báo là: Windows is activated with a digital license.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Chắc phải vậy thôi bác ạ, đang tính chạy 10 cái VMware nên ưu tiên càng nhẹ càng tốt, Ulti nó cao hơn nhiều quá ?
Nếu bạn thực sự cần bản này thì inbox teamview cho mình. Mình giúp bạn kích hoạt bản này nha.
Thấy lâu rồi không ai hỏi bản này nữa. :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.