Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 173 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Tất cả trong chúng ta, ai có key đều có thể chia sẻ để giúp đỡ các thành viên khác một cách vô vị lợi (không vì một lợi ích nào cả). Những comment có tính chất gây tranh cãi, những bình luận không liên quan đến nội quy của topic (đã ghi rõ ở #1) sẽ bị xóa mà không cần thông báo trước. Mình rất cảm ơn những thành viên đã có nhiều đóng góp tích cực cho diễn đàn, và giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển hơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chắc hẳn đại gia tiền k thành vấn đề mới dám chơi vậy, con thì ít giao lưu, có lẽ k biết đc nhiều :)
Ko phải là tiền ko k thành vấn đề , nhưng đại gia cũng là có thể . Tôi cũng chỉ vô tình xem 1 cmt nào đó , nhưng ko nhớ rõ . Nick thì nhớ nhưng ko đề cập được ( tế nhị vẫn tốt )

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Ko phải là tiền ko k thành vấn đề , nhưng đại gia cũng là có thể . Tôi cũng chỉ vô tình xem 1 cmt nào đó , nhưng ko nhớ rõ . Nick thì nhớ nhưng ko đề cập được ( tế nhị vẫn tốt )
Dạ, và vẫn đúng với câu nói của con "hầu như" chứ đâu thể tuyệt đối đâu, hihi
99,9% key được share và dùng trong forum mình không thuộc sở hữu của người mua tại vietnam

khai007

Gà con
Key: 33PHT-PN79K-GKB2W-TKXX4-X2FCC
0x803F7001
vay la sao cac ban oi, ai giup voi

Teplice

Thành viên BQT
Chúng ta chia sẻ key cũng vì giúp đỡ các thành viên trong diễn đàn phi lợi nhuận, Mình rất cảm ơn các thành viên đã đóng góp rất nhiệt tình và tâm huyết cho diễn đàn, mình cũng không biết ai đúng ai sai. Bạn nào có key thì chia sẻ để các thành viên cùng dùng. Chủ để tranh cãi nên tạm dừng tại đây nhé. Mình sẽ xóa tất cả các comment tranh cãi. Chúc các thành viên sức khỏe và luôn đoàn kết khi tham gia diễn đàn.
Thân.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.