Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 101 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Thì chính là thế đó, trước đây mọi người quen sài proplus vì key laoij này share nhiều hơn vì vậy mà key loại HB cũng sống lâu hơn, nay key proplus hiếm hơn nên trong khi có key HB, thì mọi người sẽ cài bản HB nhiều hơn và key HB cũng sẽ nhanh die hơn.
Đang nói key được share chứ key ở trong hòm của các bác thì sao nói đc.
tính những key được share công khai thì còn dùng dc cũng trên 50 key nữa chỉ là không ai chịu tìm tòi check thôi

congnvp

Búa Gỗ
Các bác có key windows server 2019 không cho em xin với ạ. Standard hoặc data center đều ok.

dungltcd

Lạt Ma
tính những key được share công khai thì còn dùng dc cũng trên 50 key nữa chỉ là không ai chịu tìm tòi check thôi
Cái này thì em hoàn toàn đồng ý.
bên kia vừa hốt thêm dc key hb 2019 sang đó tìm chắc dc đó
key Office19_RTM19_HomeBusiness2019R_OEM_Perp
Em ko có tk bên đó, bác có thì mang về đây cho anh em sài đê.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
bạn yên tâm đống neyf có từ lâu năm ngoái mình có nhưng gần 10 key đầu đều nguyên lượt cả bjo vẫn còn sống thì thoải mái không die nhanh đâu mà chí ít toàn vn là phá key thôi
bên trung quốc họ share mấy chục key mấy tháng nay mà key nào xung sống nhăn răng việt nam như vạy die lâu rồi
mấy key này bên TQ không dùng được đâu.

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Các bác có key windows server 2019 không cho em xin với ạ. Standard hoặc data center đều ok.
key loại này 1 bạn tìm trên cá froum có sẵn thì thì dùng không có thì mua nhé
hàng server thường các công ty mới dùng
mà hàng cty thì cần hóa đơn

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
= Office 19, Office19HomeBusiness2019R_OEM_Perp edition
Office 19, RETAIL channel
License Status: == LICENSED ==

Em thích hàng kín đi lè thiên hạ thôi {beauty} {beauty} {beauty}
hahaha có hàng dùng là ok rồi còn gì mình office chưa dc kích hoạt bản nào nữa cơ

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
bữa nọ bên đấy cũng share mấy chục cái cũng còn nguyên chưa die key nào
bên đó chặn proxy lên tools truonghuynh còn bị chặn mà bác
key HB này là key giới hạn khu vực, không phải key global, nên TQ không dùng được.
chứ không phải do chặn, chứ mấy lô này bênđó có cả 2năm rồi.

congnvp

Búa Gỗ
He, em biết bác là cao nhân ở đây, bác có thể cho em xin 1 key sharepoint server được không ạ? Em dùng cho công việc của em ạ. Thanks bác trước.

dungltcd

Lạt Ma
He, em biết bác là cao nhân ở đây, bác có thể cho em xin 1 key sharepoint server được không ạ? Em dùng cho công việc của em ạ. Thanks bác trước.
Không biết phải cái này ko
MS Sharepoint Server 2019 Enterprise key online

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.