Share key Norton Security Deluxe 90 ngày (Public - Tập 2) | Page 111 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Norton Security Deluxe 90 ngày (Public - Tập 2)

bd1808

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hiện nay cách xem key tôi đang áp dụng đã bị Norton fix. Do đó trước mắt, chỉ có cách down file cài đặt của Norton về và cài đặt thôi. File này đã add key sẵn nên không cần nhập key nữa, chỉ cần cài đặt là được cập nhật thời gian sử dụng.
Key Norton Security Deluxe ngày 26/08/2019 17:13

Chúc các bạn cùng gia đình Sức Khỏe - Hạnh Phúc - May Mắn - Thành Công

tqthtxt

Rìu Vàng
Hiện nay cách xem key tôi đang áp dụng đã bị Norton fix. Do đó trước mắt, chỉ có cách down file cài đặt của Norton về và cài đặt thôi. File này đã add key sẵn nên không cần nhập key nữa, chỉ cần cài đặt là được cập nhật thời gian sử dụng.
No quote

Ngày xưa mình khá thích norton vì được 1 bác bên diễn đàn cũ sahre key tự gia hạn, tiếc là trước khi lưu lại key thì diễn đàn cũ hư, và ổ cứng bad, xong giờ hành nghề tìm key 90 days share cho các bác

Cùng nhau cố gắng duy trì topic nhe bác, close topic share key buồn lắm

tybo03

Gà con
No quote
thanks!

lamnguyen25

Búa Gỗ
No quote
THANKS

Darias

Rìu Chiến
Các bạn có thể qua đây để cập nhật key 90 ngày
Mã:
https://vn-z.vn/posts/334885/

Sửa lần cuối:

tqthtxt

Rìu Vàng
Vậy các bạn cho mình xin file cài đặt kích hoạt 90days được không ạ?
@Daiknam1 @tqthtxt @bd1808
Mình cám ơm!
về file cài đặt bạn chờ ông ad làm nhe, mình có share key thôi, bạn thử gỡ bỏ phiên bản norton đang sử dụng và cài bản IS (link chính chủ) của mình đưa rồi nhập key thử xem thế nào nhe, hết key mình lại kiếm tiếp

Daiknam1

Búa Gỗ Đôi
Vậy các bạn cho mình xin file cài đặt kích hoạt 90days được không ạ?
@Daiknam1 @tqthtxt @bd1808
Mình cám ơm!
Chỉ kích hoạt được NIS khi nhập đúng tài khoản kích hoạt thôi bạn, dù mình có tạo nick mới cũng không nhận key@@
Có lẽ Norton thay đổi nhập key phải kèm theo tài khoản chính chủ nữa thì phải @@

Mình có link mới get đây:

surface

Rìu Bạc Đôi
Chỉ kích hoạt được NIS khi nhập đúng tài khoản kích hoạt thôi bạn, dù mình có tạo nick mới cũng không nhận key@@
Có lẽ Norton thay đổi nhập key phải kèm theo tài khoản chính chủ nữa thì phải @@

me too

nguyenhai210218

Búa Gỗ
No quote
Cảm ơn bạn nhiều, cho mình xin 1 key!

tqthtxt

Rìu Vàng
Tạm ngưng share key để kiểm tra tính xác thực của các bạn, tiện thì làm clip test luôn, mọi người sài các bản cài nhe

bikita

Gà con
Thanks bác, hiện tại mình vừa tải link trên cài đặt và đã thành công. Tuy hơi bất tiện so với các điền key trước kia nhưng có còn hơn ko. Dùng Norton quen rồi, cũng chẳng muốn chuyển loại khác. Mong bác tiếp tục duy trì topic.

Thik la fik

Gà con
Thông báo này là sao các bác nhỉ, làm sao để đủ điều kiện bây giờ ???
Hidden text, you need have 10 messages, now you have 8 messages.

Darias

Rìu Chiến
Các bạn có thể qua đây để cập nhật key 90 ngày
Mã:
https://vn-z.vn/posts/334885/

Sửa lần cuối:

Thik la fik

Gà con
No quote
Cảm ơn AD nhiều mình down về cài ra và báo kích hoạt xong rồi, lại 90 ngày :D !